เรื่องของฟิล์ม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31590

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
25 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เรื่องของฟิล์ม

ยุคนี้ เวลานี้
ขอแบบกันแดดในบ้านเราได้ดี
เอาออกโทนเขียว แบบชาเขียวไรเงี๊ย

ตอนนี้มีของไรน่าสนบ้างอะครับเอาราคากลางๆนะ 3000-4000 อะครับ

แนะนำกันหน่อยนะครับ

ตั้งแต่ยุคดิจิตอล ฟิมล์ก็เริ่มไม่หลงเหลือให้เห็นแล้ว...เหลืออยู่ก็แค่ โกดัก กะฟูจิ...ตอนนี้ โกดักก็ไม่มีออฟฟิตแล้ว........ต่อไปฟิมล์คงไม่มี....
มีก็คงมีแต่น้อย เนอะ5555555555+++

ขำ ๆ นะ แซวกันเล่น......... :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ตอนนั้น ของเมไปติดมา 2500.- ไม่รวมบานหน้า...

สีคล้ายๆชาเขียวเข้มๆ อยู่ภายใน ตึบๆ ไม่มืดมาก ไม่ร้อนด้วย ...

เห็นฮอนด้าคันที่บ้านพี่ป่าวว่ะอ้ำ

40 รอบคัน ลามิน่า โทนเทา-เขียว ปรอทหน่อย

จอดกลางแดดยังไม่ร้อนเลย ดีกว่าไฮคูล คันเซฟเยอะ 555

คันไหนหว่าพี่แม็ก
อยากเห็นอะเขาจอดบ่อยมะครับ

เมติดที่ไหนอะ แถวโชคชัย 4 มะ

อยากได้ แบบ ใสๆ แต่ กัน ความ ร้อน ที่ Benz เค้า ติด กัน อ่ะ

มันคือ แบบใหนอ่ะ

อยากได้ แบบ ใสๆ แต่ กัน ความ ร้อน ที่ Benz เค้า ติด กัน อ่ะ

มันคือ แบบใหนอ่ะ

ตัวนี้น่าจะเป็น V-Kool ใสแต่ไม่ร้อน แต่ราคาไม่น่าต่ำกว่า 20k ส่วนถ้าจะเอาแบบแนวแฟชั่น+พอใช้งานได้ ก็ Hi-kool 3 บานหน้า 40 ชาเขียว 3บานหลัง 80 ดำ ราคารถCefก็ประมาน 4,000 บาท +-ไม่เกิน 500 คับ

ตั้งแต่ยุคดิจิตอล ฟิมล์ก็เริ่มไม่หลงเหลือให้เห็นแล้ว...เหลืออยู่ก็แค่ โกดัก กะฟูจิ...ตอนนี้ โกดักก็ไม่มีออฟฟิตแล้ว........ต่อไปฟิมล์คงไม่มี....
มีก็คงมีแต่น้อย เนอะ5555555555+++

ขำ ๆ นะ แซวกันเล่น......... :biggrin: :biggrin: :biggrin:

อ๊าวนึกว่าฟิล์มที่มีข่าวตุ๊ยกับเสี่ยอู๊ด

ถ้าสนใจ V-KOOL ลองโทรมาถามได้
รู้จักตัวแทนอยู่
ตะก่อนเคยทำบู๊ธให้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม