ไฟหน้าเมกาของ dipo นี่เจาะใส่ไฟเหลืองยังไงครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ NATTY13
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

NATTY13

Register
เข้าร่วม
25 มิถุนายน 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ต้องเจาะทะลุจานฉายเลยป่าวครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณมากครับพี่

ผมเจาะกันเองอ่ะ
โดยใช้โคมเหลืองของ 12 วาว เอามาทั้งฐานเลยนะและก็เจาะโคมเดโปใส่เข้าไปทั้งฐานการยึดก็ใช้กาวซีเมนเหล็กก็ได้ครับรับรองแน่นและเนียน ผลเสียก็คือเสียโคมไฟ 12 วาวไปอ่ะครับ

ได้ความรู้อีกเรื่อง:redface:

ผมก็เจาะเองคับ ยืมสว่านใครก็ได้มา, ซื้อหัวเจาะ 22 mm.(170-) เบ้ายางกันน้ำที่เสียบ H3 ได้มือ2 + ฝาพลาสติกครอบมือ2(เอาจากของเดิมก็ได้นะ)+ขั้วต่อ H3 (100-), หลอด H3 ตามต้องการ เจาะแล้วก็ เสียบ เสียบ เสียบ ถ้าดูว่าไม่แน่น ก็เอาลวดยึดขั้ว H3 ไว้ก็เป้าพลาสติก เป็นอันเส็ดจ้า 555

เจาะอย่างเดียว

พี่ตาลเลยคับ 084 641 1844

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม