ซื้อรถมือสอง ควรตรวจเช็คอะไรบ้าง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ bankza88
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

bankza88

Register
เข้าร่วม
14 พ.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
แล้วเมื่อมาอยู่กับเราแล้ว
ควรเปลี่ยนอะไรไหม หรือต้องไปเช็คอะไรเพิ่มไหมครับ

ขอบคุณครับผม

เปลี่ยน น้ำ ทุก อย่าง ครับ

เปลี่ยนทุกอย่างเท่าที่มีทุนทรัพย์ให้เปลี่ยนได้ แต่เริ่มจากสิ่งสำคัญๆ ก่อนครับ

ถ้าจะใช้เครื่องติดรถอยู่ อย่างแรก

ถอดดูหน้าตา สายพานไทมิ่ง ลุกรอก ปั้มน้ำ มู่เลย์ต่างๆ

แล้วก็เปลี่ยนถ้าสภาพย่ำแย่

แล้วก็ถ่ายของเหลวทั้งหมด

สายพานทุกเส้นเปลี่ยนได้ด้วยก็จะดี

รถมาอยู่ที่เรา ก็ต้องเริ่มนับ 1 ใหม่ที่เรา ไม่ใช่ใช้งานไปลุ้นไป

ดูเบรคด้วยนะครับ เบรคหมดป่าว อันนี้ก็สำคัญ รถแรงเบรคชอบหมด

ดูดวงครับ อุ้ย แซวครับ<br><br>

ทำตามความเห็นข้างบนครับ เปลี่ยนของเหลวที่ใช้กับรถ ไทมิ่ง เบรค ครับ ที่เหลือค่อยๆ สังเกตอาการครับ จะได้ไม่งบจม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม