• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

น้ำยาคูแลนหม้อน้ำ มันมารั่วใต้ตู้แอร์ ได้ยังไงครับ งง( มีรูป )แล้วซ่อมที่ไหนได้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ pojard
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

pojard

Register
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
รถวางเครื่อง 1jvvti ไม่โบ วางมา 7 ปีแล้วครับ ไม่มีปัญหาอะไรเลย ติด gas มาแล้ว 5 ปี ไม่มีปัญหาอะไรอีก เช่นกันครับ แต่มาวันนี้ เป็นอย่างที่เห็นในรูปอะครับ เมื่อตอบบ่าย 3 โมงขับออกจากบ้านมาไม่ได้เปิด แอร์ หันไปมอง ที่วางเท้า ฝั่งคนนั่ง อ้าว น้ำอะไรวะ เขียวเชียว ก็จอดรถข้างทาง แล้วก้มดู มันไหลมาจากใต้ตู้แอร์ ผมเลยลองเปิดแอร์ดู โอ้โอ้บร๊ะเจ้าโจ๊ก ไหลหนักกว่าเก่าอีก ครับ
แล้ว อย่างนี้สาเหตุมาจากอะไร แล้ว ซ่อมที่ไหนได้ครับ แถวนนท์บุรี ก็ได้ครับ
ไม่มีปัญหา ผมอยู่ลาดพร้าว ท่านใดช่วยได้ แนะนำผมทีนะครับ
ขอบคุณมากๆๆครับ

รถวางเครื่อง 1jvvti ไม่โบ วางมา 7 ปีแล้วครับ ไม่มีปัญหาอะไรเลย ติด gas มาแล้ว 5 ปี ไม่มีปัญหาอะไรอีก เช่นกันครับ แต่มาวันนี้ เป็นอย่างที่เห็นในรูปอะครับ เมื่อตอบบ่าย 3 โมงขับออกจากบ้านมาไม่ได้เปิด แอร์ หันไปมอง ที่วางเท้า ฝั่งคนนั่ง อ้าว น้ำอะไรวะ เขียวเชียว ก็จอดรถข้างทาง แล้วก้มดู มันไหลมาจากใต้ตู้แอร์ ผมเลยลองเปิดแอร์ดู โอ้โอ้บร๊ะเจ้าโจ๊ก ไหลหนักกว่าเก่าอีก ครับ
แล้ว อย่างนี้สาเหตุมาจากอะไร แล้ว ซ่อมที่ไหนได้ครับ แถวนนท์บุรี ก็ได้ครับ
ไม่มีปัญหา ผมอยู่ลาดพร้าว ท่านใดช่วยได้ แนะนำผมทีนะครับ
ขอบคุณมากๆๆครับ
แผงฮีตเตอร์รั่ว ซ่อมไม่ได้ เปลี่ยนอย่างเดียว
แก้ไขชั่วคราว ต่อท่อ2ท่อที่เข้าตู้ฮีตเตอร์วนเข้าหากันครับ:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
สรุปตู้ฮีตเตอร์รั่ว สงสัยงานนี้รื้อรถอีกบานกำ+ เซ็ง ขอบคุณครับ :coolly-0041:

ไม่เห็นต้องรื่อครับแบบน้าจอนว่า ต่อท่อน้ำที่วนเข้าตู้เข้าหากันลงทุนซื้อข้อต่ออยางเดียวไม่กี่สิบบาท ส่วนตู้ไม่ต้องใช้ เพราะเมืองไทย ร้อนโครตอยู่แล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม