got boost? คุณมีแล้วหรอยัง?

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ oHoo
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

oHoo

Register
เข้าร่วม
28 พฤษภาคม 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
Got Boost? สิ่งที่ขาซิ่งไม่ควรพลาด

พวงกุญแจเทอร์โบซิ่ง !!

เหมือนของจริงย่อขนาด ทำจากวัสดุอย่างดี สี hyper black

หมุนได้ เหมือนของจริง มีเสียงเหมือน เทอร์โบจริง!!!

ตอนนี้เรามี PROMOTION อยู่...

เมื่อซื้อพวงกุญแจ Got Boost เทอร์โบ แถมฟรี!

พวงกุญแจ intercooler หรือ พวงกุญแจ disc brake 1 อย่างทันทีครับ

มาดูเสียงจากพวงกุญแจนี้กันครับ!!

CLICK ดูวีดีโอที่นี้ครับ

ขายราคาเร้าใจที่ 650 บาท!!!

PROMOTION : แถม intercooler หรือ disc brake ซิ่งจนกว่าของจะหมดครับ (จำนวนจำกัด)

ทางเรามีราคาขายส่งนะครับ สนใจลองโทรมาคุยกันได้เลยครับ

ติดต่อ : 089-138-8113 (โอ้ ทั้งวันถึง ตี 2)

CLICK มาคุยกันใน facebook

ภาพตัวอย่างลูกค้าบางส่วนของเราครับ

แก้ไขล่าสุด:

สวยดีครับ มี inter กะ turbo 2อย่างหรอครับ

เจ๋งๆๆๆ บอลแบรริ่ง ป่าวครับ เทอร์โบ 5555

อัพครับบบบบ

ติดต่อได้ตลอดเวลาเลยนะครับ

สนใจยังไงโทรมาสอบถามก่อนได้นะครับ

สนใจยังไงโทรมาสอบถามได้นะครับบ

เข้ามาร่วมสนุกชิงางวัลกับ gotboost ได้ทาง fanpage เรานะครับ ---> www.bit.ly/gotboost

จะหมดเวลาจับรางวัลแล้วนะครับ
รีบมาลุ้นรับรางวัลโดยการเขียน guest book ใน page ของเราได้ที่ www.bit.ly/gotboost
หมดเวลาจับรางวัลเที่ยงคืนวันนี้นะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม