++ประกาศ 3 ธค.50 เจอกัน Motor Expo เมืองทองธานี นะคั๊บ++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31211
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

...เป้ผีบ้าa31574ไปแน่นอน

...เป้ผีบ้าa31574ไปแน่นอน
กะแล้วพี่กรู ต้องเขียนชื่อกรูอีกตามเคย...

:burn: :burn: ขอบคุณครับพี่ที่หวังดี...

คือถ้าน้องไปวันที่3 วันที่1 งาน ซูบอัพ น้องก็คงไปกะคุณพี่ไม่ได้นะ

เพราะไม่เสาร์ที่1 หรือ จันทร์ที่3 ต้องไปวางบิลเก็บเช็คลูกค้าน่ะคุณพี่...

ขอทำมาหากินหน่อยเหอะ...เพื่อปีหน้าจะวิ่ง9วิบ้าง...

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :brick: :brick: :wink:

..เดี๋ยวให้พลไปก็ได้..อิอิ

...ถ้าชาวคณะท่านใดว่างช่วยกรุณาร่วมกิจกรรมของทางชมรมด้วยอย่าทำมึนเหมือนเป้ผีบ้านะ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

กี่โมงอ่ะพี่

ว่าจะไปคั๊บ

พี่เก๋ไปปะเนี่ย? :verwirrt:

• กระทู้ ผู้เขียน
นัดเจอกันก่อนราว ๆ 13.00 น.
เข้าจอดที่แลมป์ ประมาณ 14.30 น.
ไอที่ถามเนี่ย จะมาอ่ะป่าวล่ะ...

...ถ้าไม่เช้าโอกาสมาสูงครับ

...ถ้าชาวคณะท่านใดว่างช่วยกรุณาร่วมกิจกรรมของทางชมรมด้วยอย่าทำมึนเหมือนเป้ผีบ้านะ:biggrin: :biggrin: :biggrin:
ธ่....มาว่าเราได้...เดี๋ยวเอาขึ้นสไลค์ออนไปแล้วจะหนาวนะเพ่เก๋...
555:burn: :burn: :burn:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม