>>> หาผ้าหลังคาเดิม ๆ สภาพดี / หาแผ่นเหล็กที่อยู่ในฝากระโปรงท้ายตรงหลังเบาะหลัง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31435

TON รถฟักทอง
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตามหาผ้าหลังคาเดิม ๆ ที่ขอบยางที่ยึดกับตัวถังไม่ขาดครับ

ใครมีหรือพบเห็น ช่วยผมด้วยครับ ขอบคุณครับ :coolly-0044:

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

คือ ผมถอดตู้ซับออกจากรถ เลยรู้ว่า แผ่นเหล็กที่อยู่ตรงหลังเบาะหลังที่อยู่ในฝากระโปรงท้าย มันหายไป

ไม่รู้ว่า ตอนติดลำโพงซับเมื่อห้าปีที่แล้ว เค้าไม่ได้ใส่กลับมาให้หรือยังไง

พี่น้องท่านใด ใครมีทิ้ง ๆ ไว้ หรือเจอตรงไหนมีขายอยู่ ช่วยบอกพิกัดผมด้วยครับ

ขอบคุณครับ :coolly-0026:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:

Re: >>> หาผ้าหลังคาเดิม ๆ สภาพดีครับ <<<

รีบใช้มั้ยต้น ถ้าไม่รีบต้นเดือนหน้าได้มั้ยพอดีพี่ต้องไป ต.จ.วกลับต้นเดือน พี่มีอยู่สภาพดีเลย มาเอาไปใช้แระกันยังไงโทรมา

Re: >>> หาผ้าหลังคาเดิม ๆ สภาพดีครับ <<<

ที่พี่ก็มี มารับไปได้เช่นกัน

ขอบคุณพี่ทั้งสองมาก ๆ ครับ

พอดีจะเอารถไปทำสีครับ ของติดรถ ขอบมันหลุด ทำให้ย่น

ยังไงผมขอรับทั้งสองคนเลยนะครับ ไม่อยากขัดศรัทธาครับ

อิอิ

ขอบคุณคร๊าบบ

มารับเมื่อไหร่ก็โทรมาก่อนเลยครับ..ยินดี

มารับเมื่อไหร่ก็โทรมาก่อนเลยครับ..ยินดี

ขอบคุณป๋าลองมากครับ นอนหลับฝันดีอีกคืน :coolly-0045:

ผมมีผ้าหลังคาเหมือนกัน ไงก็ลองเก็บไว้เปนตัวเลือกนะ แบ่งๆกันไปใช้

ผมก็มีเหมือนกัน แต่ไม่ให้!!!.. :coolly-0040::coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม