• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ท่ี่วางแก้ว

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31233
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31233

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
22 มิถุนายน 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือเนื่องจากว่า cef เราแทบจะไม่มีที่วางแก้วเลย เท่าที่รู้ก็คือตรงเก๊ะใส่ของใต้วิทยุที่เดียวเอง แต่ส่วนใหญ่ก็เอาไว้เก็บของซะมากกว่า หรือไม่ก็วางแก้วไม่ได้เพราะติดวิทยุ ใครมีไอเดีย/อุปกรณ์เสริมมาแชร์บ้างมั้ยคับ เผื่อเอามาเป็นแนว

ท้าวแขนเสริมไงครับ

วางไว้ที่คนข้างๆค่ะ...อิอิ
ให้คนข้างๆถือให้...
:coolly-0009:

วางไว้ที่คนข้างๆค่ะ...อิอิ
ให้คนข้างๆถือให้...
:coolly-0009:
แล้วถ้าไม่มีคนข้างๆนั่งละ ทำไงดี แบบว่ายังไม่มีคู่อะ อิอิ....:coolly-0033:

:coolly-0037::coolly-0037::coolly-0037:

ไฟล์แนบ

77.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 256
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือ......คําตอบสุดท้ายยยยย:coolly-0024:
หุหุ ช่ายๆ คงเป็นคำตอบสุดท้ายเหมือนกัน

แล้วถ้าไม่มีคนข้างๆนั่งละ ทำไงดี แบบว่ายังไม่มีคู่อะ อิอิ....:coolly-0033:
นั่นสิคับ ถ้าไม่มี คงต้องนั่งหนีบเองตามเคย 555
:coolly-0037::coolly-0037::coolly-0037:
เจ๋งคับ อยากได้ๆ (คำตอบสุดท้าย) สนนราคาเท่าไหร่คับเนี่ยะกว่าจะได้มาช่วยถือแก้วให้

เจ๋งคับ อยากได้ๆ (คำตอบสุดท้าย) สนนราคาเท่าไหร่คับเนี่ยะกว่าจะได้มาช่วยถือแก้วให้

น่าจะประมาณไม่เกิน 2500 นะสวยๆเนี่ย สีดำ สีเทา และลาย :coolly-0024:

อันนี้ผมทำเองลองดูครับ

ไฟล์แนบ

58.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 187
    60.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 202
แบบนี้ใช้ได้ป่าวครับ...

ไฟล์แนบ

3.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 117
แก้ไขล่าสุด:
ในรูปเป็นของรุ่นไหนครับ พอดีแฟนชอบกินชาเย็นในรถครับ

เป็นของตรงรุ่นครับ อยากทราบ ลองถามพี่ออย 211ดู แกน่าจะพอหาได้ไม่แพง ผมขอไม่บอกรุ่น เดี๋ยวราคามันจะพุ่ง