โดนบังคับให้ขาย เซฟ UZ ซันรูฟ+ปัดหลัง คลิ๊กดูด้านใน !!

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311130
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311130

Nismo Only !?
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
23 มีนาคม 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
รถปี 92 สีน้ำเงิน + ซันรูฟ ปัดหลัง ตรงรุ่น
----------------------------------------------------
เครื่องยนต์ 1UZ-FE ฝาครอบเต็ม พึ่งวางมาได้ไม่กี่เดือนดูใบอินวอยได้คับ

อุปกรณ์เสริม เรตกูเรต นิสโม่ กล่อง ปลดล๊อค 180 ปรับจูนอัตราการเปลี่ยน

เกียร์ ตอนนี้ เกียร์เปลี่ยน สมูทมากคับ !! ปั๊มติ๊ก Bosch 910 ใต้รถ ดันแรงๆ

กรอง HKS สายไฟเก็บลงแก้มเน้นความสวยงาม ห้องเครื่อง สีชมพู มุข

ความเร็วที่ทำได้ ที่สนามเทพนคร 14 วิต้นๆ
-----------------------------------------------------
ช่วงล่าง สกายไลน์ R32 ยกแพ เฟืองท้าย 4.3 ลิมิตเต็ด

ล้อ RG 2 หน้า 8 หลัง 9

โช๊คอัพ TEIN 4 ต้น
-----------------------------------------------------
ภายใน เบาะ BRIDE STADIA หลังกากเพชร 1 คู่

เข็มขัด TAKATA

พวกมาลัย MOMO

เกจวัด หน้ามืด 6 ตัว

ไมล์ ดิจิตอล สวยๆ

โรบาร์ ครึ่งคันหลัง ภายในสีชมพู

เบรค มือ เซฟ ตรงรุ่น

เทอโบ ทามเมอร์ HKS

----------------------------------------------
ภายนอก ชุดแต่ง หน้า TBO 1 หลัง อูมไฟเบอร์ โป่งเย็บดำด้าน

ไฟหน้า โคม เจาะ เหลือง ไฟหน้า ซีนอน 12000 K สีสวยคับ

ฝากระโปรง คาบอร์นแคฟล่า MONZA

กระจกข้าง ซิ่งๆ

ทุกอย่าง ผมทำด้วยใจ ใส่ใจทุกรายละเอียด แม่บังคับให้ขาย แบบไม่มีทาง

เลือก เสียดายมากยังรักและ ไม่อยากขาย แต่แม่บังคับ ทะเลาะกันทุกวัน
เพราะ แม่อยากได้รถป้ายแดง ไว้ใช้ คันนี้วัยรุ่นเกิน :coolly-0017:
รับรองเครื่องเนียนจิงๆ น้ำกินพอกับ 1 JZ-GTE อัตรการเล่นดีไม่น้อยหน้า J

เสียงเพราะ ท่อเพราะมากคับ

ผมขอขายราคา 325,000 บาท รถพร้อมใช้งาน รับประกันเรื่องเครื่อง

โทร 085-502-3115

ดูรถได้ที่ เทพารักษ์ สมุทรปราการ

วันนี้ขออนุญาติ ลงรูปห้องเครื่องไปก่อนนะคับ พรุ่งนี้จะลงตัวรถ :coolly-0041:

แก้ไขล่าสุด:

ในรูปตอนยังไม่เปลี่ยนกระจกข้างนะคับ

ฝากระโปรงไม่ได้เป็นรอยนะคับ ที่เห็น คือ ขน หมาอะคับมันปลิวมา

แก้ไขล่าสุด:
แล้วคุณน้องจะไปเล่นรถไรคับเนี่ย น่าเสียดายจริงๆ วายได้ไวๆและกันคับ

แล้วคุณน้องจะไปเล่นรถไรคับเนี่ย น่าเสียดายจริงๆ วายได้ไวๆและกันคับ

แม่ขอร้องให้ผม ไปซื้อ รถป้ายแดง อะคับ T_T ผมรักมากเลยคันนี้ :coolly-0041::coolly-0017::coolly-0006::coolly-0033:

เศร้ากันไป ตั้งใจเก็บงานแบบนี้ ขายได้ไวๆครับ

แม่ขอร้องให้ผม ไปซื้อ รถป้ายแดง อะคับ T_T ผมรักมากเลยคันนี้ :coolly-0041::coolly-0017::coolly-0006::coolly-0033:
หัวอกเดวกันโดนมาเหมือนกันคับ เห็นใจๆ

น้องจะทิ้งพี่เเล้วหรือ :coolly-0029:

เพิ่งชมไปว่าสวยมากของครบๆ..เสียดายจังครับ

ดันเพราะแม่ ดันมาอีกที T_T

*
**
**
**
**
**UP..
ห้องเครื่องสวยมาก

ขายได้ไวๆนิช้างน้อย ตามกระแสครอบครัวบังคับนิ ...........รถสวยจิงๆคันนี้

ต่อรองได้คับ

กกกกกกกกกกกกกกกกกก

ดันนนนนนนนนนน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม