อัลฟ่าอาร์บูติน เพียว 100% ลดผ้า กระ ปรับหน้าขาวใส , ครีมไข่มุกหน้าเด้ง เนียน ธรรมชาติ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ iiooll
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

iiooll

Register
เข้าร่วม
8 พฤษภาคม 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน

Add มาคุยได้ [email protected] จ้า
ฝากเว็บไซต์ไว้ทำไว้ให้ลูกค้าเข้าไป รีวิวนะ มีของแถมมากมายเลยจ้า :/'/))
fafisskincare.shopup.com

แจ้งโอนเงินทาง อีเมลล์ หรือกระทู้ได้หมดค่ะ
เดี๋ยวส่งและจะมาลงเลขพัสดุให้ ช่วยอุดหนุนกันด้วยนะจ๊ะ

259-0-15191-8[/color]

อัลฟ่าอาร์บูตินเพียว 100% เข้มข้น - 10ml

นวัตกรรมช่วยปรับผิวหน้าให้กระจ่ายใส ลดรอยด่างดำจากสิว กระ ฝ้า
เป็นสารเร่งความขาวที่ให้ประสิทธิภาพดีมาก เซรั่มเข้มข้นจ้า แม่ค้าใช้แล้ว กระ รอบดำบนหน้าจางลงมากๆ
และหน้าก็ขาวขึ้นจากแต่ก่อนเยอะเลย เพื่อนทักว่าหน้าใสกว่าเดิมมาก ตัวนี้เอาอยู่จริงๆ คอนเฟิร์ม

เนื้อเซรั่มจ้า สีเหลืองเข้มข้นจ้า รูปอาจจะมัวซักหน่อย มือสั่นถ่ายมือเดียว อิอิ

* ราคาส่งติดต่อหลังไมค์จ้า *

แก้ไขล่าสุด:

• กระทู้ ผู้เขียน

* ราคาส่งติดต่อหลังไมค์จ้า *

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม