เรียนเชิญพี่น้องไปงานแต่งนาย"จิ๊ก"สมาชิกกลุ่มบางแส น

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31606
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31606

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
14 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เนื่องด้วยนายจิ๊ก สมาชิกกลุ่มเซฟบางแสนได้คบหาดูใจกับแฟนมาหลายขวบปีแล้ว บัดนี้ถึงเวลาอันเหมาะสมที่จะสละโสดแล้ว จึงขอเรียนเชิญพี่น้องทุกท่านร่วมกันเป็นสักขีพยานกับงานสละโสดครั้งนี้
หมายกำหนดการ วันอาทิตย์ ที่ 23 ธันวาคม 2550 นัดรวมตัวกันเวลา 7.30 น.จัดขบวนขันหมาก (อยากให้พี่น้องนำรถมาร่วมขบวนด้วยนะคับ)
เกิดการเปลี่ยนแปลงคับพี่น้อง วันที่ 23 ธันวาคม 2550 ตรงกับวันเลือกตั้ง เขาห้ามมีงานฉลองคับ เลยขอเปลี่ยนแปลงกำหนดการเป็นวันอาทิตย์ ที่ 9 มีนาคม 2551 (สงสัยคงต้องนอนหนาวคนเดียวไปอีกพักนึง กว่าจะมีฤกดีๆ...555)

ยินดีด้วยครับผม:byebye:
ขันหมากรถซิ่ง หุหุ เข้าท่าๆ เด๋วแต่งเอามั่ง

ยินดีด้วยคับ

ขอให้มีความสุขนะคับ

ยินดีด้วยครับน้าจิ๊ก......

แล้วเมื่อไหร่ตูจะได้แต่งกะเค้าวะเนี่ย:cry: :cry:

เนื่องด้วยนายจิ๊ก สมาชิกกลุ่มเซฟบางแสนได้คบหาดูใจกับแฟนมาหลายขวบปีแล้ว บัดนี้ถึงเวลาอันเหมาะสมที่จะสละโสดแล้ว จึงขอเรียนเชิญพี่น้องทุกท่านร่วมกันเป็นสักขีพยานกับงานสละโสดครั้งนี้
หมายกำหนดการ วันอาทิตย์ ที่ 23 ธันวาคม 2550 นัดรวมตัวกันเวลา 7.30 น.จัดขบวนขันหมาก (อยากให้พี่น้องนำรถมาร่วมขบวนด้วยนะคับ)
แล้วการ์ดงานแต่งพิมพ์ยัง ถ้ายัง มาหาพี่เลยเดี๋ยวจัดให้ ทุกรูปแบบ ราคาพิเศษกันไปเลย

โอ้ววว 23 ธ.ค. วันเลือกตั้งรึเปล่า ไม่แน่เดี๋ยวอาจไปสมทบด้วยครับผม

ยินดีด้วยครับ

มีโชว์ ดริฟท์ เข้าบ้าน งาน ป่าววววว ..........:biggrin:

ยินดีด้วยครับพี่น้อง..
น่าจะเป็นวันเลือกตั้ง แฮะ..23 ธค. ไม่แน่อาจจะมีตามไปสมทบค๊าบ..
ขอให้มีความสุขมากๆคับ
ดูแลปะคับปะคองกันต่อไปดีๆนะค๊าบ..

แฮปปี้ ..... แฮปปี้ ...... ไปปี้ที่บ้านนะพี่จิ๊ก อิอิ.....................

โอ้ววว 23 ธ.ค. วันเลือกตั้งรึเปล่า ไม่แน่เดี๋ยวอาจไปสมทบด้วยครับผม

ยินดีด้วยครับ

พี่ ไป ผม ก้อ ไป เพราะ อยากไป

ยินดีด้วยน่ะครับ

ยินดีด้วยครับ พี่น้องงงง

23 ธันวา... อืมมม... ยินดีล่วงหน้าด้วยแระกันคับ
ขอให้ชีวิตคู่ราบรื่นยืนยาวตลอดไปนะค๊าบบบบบบ...:smile:

ขอให้มีความสุขมากๆนะคับยินดีด้วยคนนะคับ:tongue:

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ :smile:

ยินดี ด้วย ช่วงนี้ แต่งกันเยอะ...เหมาะเลย จะได้หายหนาว...

ยินดีด้วยครับ Card มาแล้วฝากเก่งไว้น่ะเดี๋ยวไปเอาครับ:biggrin:

ยินดีด้วยครับ.....ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ...

ขบวนขันหมากรถซิ่ง อาจจะได้ใช้กันก่อน
ในวันที่ 25 พ.ย.
งานเอ็กซ์หื่นอ่ะคั๊บ

ยินดีด้วยคร๊าบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม