หาของหน่อยครับ.......

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31885
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31885

KAI-BLACK-CEF
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
17 ต.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
หาของหน่อยครับ ....... เครื่องเดิม 12 V ช่วงล่างเดิมขอราคาไม่แรงมากนะครับ:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

ไฟล์แนบ

• หนวดกุ้ง (800 x 600).jpg
    หนวดกุ้ง (800 x 600).jpg
    127.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 93

ผมอ่านแล้วผมก็งง ว่าจะเอาอะไร พอดูรูป แล้วก็ งง เหมือนเดิม ว่าหาอะไรอยู่

หนวดปลาหมึกหรอครับ หรืออะไร ผมงง ค้าบบบ

อ่านแล้วก็งงเหมือนกัน ไม่รู้ว่าจะเอาเครื่อง หรือเอาแพ หรือเอาหนวดกุ้งตามรูป แต่ผมมีแต่หนวดกุ้งปรับได้คับ ตามลิ้งเลย
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/49983

หนวดกุ้ง เดิมๆ ครับ

แต่ในรูปไม่เดิมนะครับ

ของที่มาพร้อมรถตอนซื้อมาแบบ นี้เลยครับ

แสดงว่าเค้าทำเกลียวใหม่ ทำให้เป็นแบบปรับได้
ควักกระเป๋าอีกนิด เอาแบบปรับได้เป็นของซิ่งดีกว่าครับ
เวลาปรับมุมล้อ จะได้ปรับได้ตามชอบใจเลย

ที่อู่ไม่มีหรอว่ะไอ้ไก่ ของตรูอ่ะรึว่าขายไปหมดแล้ว...:coolly-0022:

วันนี้ว่าจะเข้าไปที่อู่ อ่ะ หรั่ง

มีชุดช่วงล่าง NISMO แท้ๆ จากญี่ปุ่น 8 ชิ้นครับ

ขาย 5500 บาท ราคาไม่ต่างจากพวกของเดิมติดรถครับ

พอดีขายรถไปนานแล้ว

081-7765943

ขอยกเลิกการหา ครับพอดีช่างแก้ไขให้แล้วครับ ขอบคุณทุท่านที่ช่วยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม