สนใจทำหมวกกันไหมคับพี่น้อง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31413
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31413

สมาชิกชมรมนิยมความหมวย
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เผอิญไปรู้จักโรงงานทำหมวก พอดี ราคาไม่แพง เพราะเคยหาลูกค้าไปให้เค้า

สนใจทำกันไหมครับ

ปล.ช่วยลงชื่อกันมาเยอะๆนะครับ เพราะยิ่งเยอะราคาค่าทำมันจะยิ่งถูกลงไปอีก

ด้านหน้าคงเป็นโลโก้ เซฟ@นนท์ (แบบใหม่)

ด้านข้างหรือด้านหลังเป็น www.cefiro-thailand.com/board

พื้นหมวกคงเป็นสีดำนะครับ

เผอิญไปรู้จักโรงงานทำหมวก พอดี ราคาไม่แพง เพราะเคยหาลูกค้าไปให้เค้า

สนใจทำกันไหมครับ

ด้านหน้าคงเป็นโลโก้ เซฟ@นนท์ (แบบใหม่)

ด้านข้างหรือด้านหลังเป็น www.cefiro-thailand.com/board
อยากทำ ทำเลย เอาด้วย ใบ 1 ....อิอิ

1 ใบ จัดมา

นู๋จาอาวววววววววววววววววว.....!!!..............:biggrin:

ปล.เผื่อด้วยน๊า..1 ใบ.. :sweet_kiss:

จัดไป...ท่านประธานเกย์:redface:

ดีครับท่านสนๆ...จัดไป ว่าแต่หมวกเอาสีอะไรดี

ดีครับ จัดไป

เอาด้วย 2 ใบ เอาแบบสวยๆ ปีกสวยๆ นะจ๊ะ

ทำโลด ทำโลด

2 ใบ จร้า:byebye: :byebye:

เอาด้วย 1 ใบ ลูกเพ่..

เอาเปนแบบ...โลโก้
คลับได้มั้ยอ่ะข้างหน้าอ่ะคัฟ

แวะมาตามหมวก.... ได้ยัง!!!:sexy_girl:

:wink: :smile: :biggrin:

เอาด้วย....ขอขาวๆ ใสๆ นะ ที่สำมะคัน อวบๆ :sexy_girl:

เหอออออ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม