ต่อสัญญาณวัดรอบที่จุดไหนดีครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ kit
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

kit

Register
เข้าร่วม
15 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เครื่อง RB20DE จะต่อสัญญาณวัดรอบเข้ากล่องแก๊สครับ ตอนนี้ต่อเข้ากับสายไฟที่ไปคอยล์จุดระเบิดอยู่ รู้สึกเหมือนมีสัญญาณกวน ระบบแก๊สตัดไปมาเอง
ถ้าผมต่อจากcrank angle sensor ที่อยู่หน้าเครื่อง สัญญาณจะนิ่งกว่าไหมครับ
โดยทั่วไปต่อจากจุดไหนดีที่สุดครับ

ต่อจากหลังไมล์ หรือกล่องecu ก็ได้ครับ ง่ายกว่า

ช่เลยคับ ต้องลองดูนะว่าได้หรือเปล่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม