ใครเคยใส่บ้าง....

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31591
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31591

arm7416
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ใครเคยใส่เทอโบVQกับเครื่อง20โบบ้างครับ...ผลเป็นงัยบ้างดึงดีกว่าโบ25ใบดำมั๊ย เห็นลูกมันโตกว่าของโบ25น่ะคับ
แล้วไอ้โบVQมันมีใบดำรึป่าวคับ ที่ผมเจอมันเป็นใบขาวซ้อนมาทั้งยวง
ราคา 3000 ซื้อได้มั๊ยครับ

อีดนิด แล้วมันอยู่ในเครื่องตัวไหนครับ

ใส่แต่ของ Vg 30 อ่ะครับ

ผมเคยใช้โบ 25 ใส่โข่งหลัง Vg ความรู้สึกส่วนตัวของผมว่ามันดึงแบบนิ่งๆครับไม่จี๊ดจ๊าดแต่ไหลปลายมากๆๆ

ผมเคยใช้โบ 25 ใส่โข่งหลัง Vg ความรู้สึกส่วนตัวของผมว่ามันดึงแบบนิ่งๆครับไม่จี๊ดจ๊าดแต่ไหลปลายมากๆๆ
ผมใช่ vg30 โข่งหลัง 20 มันจี๊ด ดีมาก แต่ไม่จ๊าด เท่าไร เพราะเป็นออโต้ แต่ดีกว่าโบเดิม เยอะเลย

• กระทู้ ผู้เขียน
มะมีใครรู้เลยง่ะ....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม