• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

Project25..Project25..Project25..

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31614
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31614

Banned
Banned
เข้าร่วม
21 พฤษภาคม 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
twin bo 2 อุ้บบบบบบบบบ.....

ยังซนได้อีก

กลัวป่ะละ โด่ววววววว

ถ้าไม่กลัวจ่ายพี่มา 500- น้านนานแย้ววว...

แล้วกลัวป่ะล่ะ .............

ถ้าไม่กลัวจ่ายพี่มา 500- น้านนานแย้ววว...
555555 เออช่ายๆๆ ค่าพัดลมนี่นา มาๆ วันไหนอยู่ศรีชาโทรบอกด้วยครับ
เด๋วเปิดรีเจนซีกินกัน พรุ่งนี้เลยมั้ยพี่:coolly-0044:

555555 เออช่ายๆๆ ค่าพัดลมนี่นา มาๆ วันไหนอยู่ศรีชาโทรบอกด้วยครับ
เด๋วเปิดรีเจนซีกินกัน พรุ่งนี้เลยมั้ยพี่:coolly-0044:
จัดมา..จัดมา..พรุ่งนี้อยู่ศรีชา พึ่งกลับมาถึงบ้านเมื่องี้ ที่ไหนโทมาเลยเสี่ยป้อง การงานก้าวหน้าต้องเรียกเสี่ยซ่ะหน่อย..:coolly-0010:
(พี่ไม่ได้ทวงนะโว้ย พี่หิวเหล้า เด๋วมีงานรอบหน้ามีเหล้าฟรีกินหลายกลม..55+)

จัดมา..จัดมา..พรุ่งนี้อยู่ศรีชา พึ่งกลับมาถึงบ้านเมื่องี้ ที่ไหนโทมาเลยเสี่ยป้อง การงานก้าวหน้าต้องเรียกเสี่ยซ่ะหน่อย..:coolly-0010:
(พี่ไม่ได้ทวงนะโว้ย พี่หิวเหล้า เด๋วมีงานรอบหน้ามีเหล้าฟรีกินหลายกลม..55+)
พรุ่งนี้บ่ายโมง เปิดเลย..อยากกินขาหมูครับ จะได้เจอพี่น้องเราด้วย โอเคมั้ยครับพี่เก่ง:coolly-0044:

อารมณืไหนวะ ขาหมูกับเหล้า

อารมณืไหนวะ ขาหมูกับเหล้า
หรือจะหอมมะนาวดี คิคิ :coolly-0033:

ว่าแต่ ตกลงนี่มันกระทู้อะไรกันครับ ใครช่วยบอกผมที :coolly-0026:

พี่เก่งขอดูรูปโปรเจคหน่อยครับ

เศร้า อดกินกับแกล้ม T^T กินเผื่อด้วยนะค่ะ เอาคากิกับไส้

ตลอด...:coolly-0010:...โปรเจคนี้ไม่มีรูปให้ดู...คอยพบกันในงานMotor Expo2011ปลายปีนี้...:coolly-0003:

รอไม่ไหวไปถ่ายเองเลย 500 ม้า อิอิอิ

ไฟล์แนบ

• Resize of Picture 136.jpg
    Resize of Picture 136.jpg
    63.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70
  • Resize of Picture 137.jpg
    Resize of Picture 137.jpg
    39.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66
  • Resize of Picture 140.jpg
    Resize of Picture 140.jpg
    36.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม