Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

เช้า ๆ มันแข็ง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31563
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31563

ตู่ เพชรบุรี/CEF 71
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เช้ามาติดเครื่อง แล้วรู้สึกว่าพวงมาลัย ทำไมมันหนักจริง ๆ
แต่พอขับไปได้หน่อย มันถึงเบาเป็นปกติ มันควรจะแก้ไข
อย่างไร บ้างครับ พี่น้อง

ก็น่าจะดีใจที่ปรกติดีนะ

ถ้าเช้ามาไม่แข็งตั้งแต่อายุป่านนี้เนี่ย

กร๊ากกกกกกกกกกกก

นึกว่าอะไรแข็ง

แล้วมีใครไม่แข็งมั่ง

กล่องคุมพวงมาลัยกลับบ้านเก่าแล้วครับ....มี2ทางเลือก...
1.ต่อบายพาส...200.-คือต่อสายไฟตรงผ่านกล่องกล่องจะเป็นตัวผ่านอย่างเดียว..ช่างบรรจบทำให้ใช้เวลา1ชม.
2.ติดต่อจิมนะจ๊ะ...600.-..-700.-คือการเอากล่องเดิมไปซ่อมอะไหล่ข้างในใหม่ก็จะใช้ได้เหมือนเดิม...
.............เก่ายุ่นเซียงกง...อันนี้ไม่แนะนำเพราะซื้อมาไม่กี่วันก็จะเสียอีก....ผมลองมาแล้ว2ใบใช้15วันเสียครับ..

ช่างบรรจบอยู่ที่ไหนครับ มีเบอร์ด้วยยิ่งดี เจออาการนี้อยู่หนักตลอดเลย

ต่อตรงระวังอันตรายนะครับมันจะเบาตลอดเวลา ขับระวังด้วย

ของผมเป็นอีกเคสนึงคั๊บ
ปลั๊กตรงซุ้มล้อฝั่งคนขับหลวมอ่ะ
ขยับให้แน่น ๆ หน่อย ก้อใช้ได้แระ

ของผมเป็นอีกเคสนึงคั๊บ
ปลั๊กตรงซุ้มล้อฝั่งคนขับหลวมอ่ะ
ขยับให้แน่น ๆ หน่อย ก้อใช้ได้แระ

ไฟเลี้ยวเลยไม่ติดใช่ไม๊

ของผมก็หนักอะพวงมาลัยทั้งเช้ากลางวันเย็น ขับช้าขับเร็ว เห็นกระทู้พี่ตู่มาหลายวัน เลยอยากพวงมาลัยนิ่มๆ บ้าง
เมื่อวานซืนมันคันๆ ว่างๆ ตามประสาลูกอีช่างแงะ ผมเลยลองไล่สายไฟดูว่าทำไมพวงมาลัยรถเรามันหนักเหลือทน ไอ้ผมก็ไม่เคยไล่มาก่อนก็เลยไม่รู้ว่า ไอ้กล่องพวงมาลัยมันอยู่ตรงไหน โทรถามพี่แม็กเลยรู้ตำแหน่ง ผมก็แกะออกมา เขร้ ไม่มีกล่องพวงมาลัย มันหายไป มีแต่ปลั๊ก สงสัยหายไประหว่างทางตอนขนข้ามน้ำข้ามทะเลมา 5555

เลยจัดการต่อตรงผ่านรีเลย์มันซะเลย ตอนนี้ขับช้าก็เบา ขับเร็วก็เบาครับ เสียวดี 5555

เดี๋ยวว่าจะลากสายไฟเข้าสวิทซ์ปรับโหมดแทนของเดิม จะได้เอาไว้ปรับในรถได้ อยากเบาหรืออยากหนักก็กดเอาเอง ไม่ต้องพึ่งกล่อง

ทำแบบนี้ก็ใช้งานได้แบบถูๆ ไถๆ ไปครับ แต่ก็ไม่ full function เหมือนมีกล่อง ที่สำคัญมันประหยัดตังเนี่ยแหละครับ เพราะของที่ใช้ก็ของเหลือๆ ในบ้านเนี่ยแหละ ไม่เสียตัง

เป็นไปได้ไหม ว่าเช้าๆ รอบยังไม่นิ่งอ่ะ (เหมือนจะดับ)
พวงมาลัยเลยแข็งอ่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม