ขายวิทยุ Xtrons DVD 2din Built-in GPS ของใหม่จ้า

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ rollinbaby
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

rollinbaby

Register
เข้าร่วม
28 เม.ย. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขายวิทยุ Xtrons แบรนด์ดีๆ จากฮ่องกงครับ DVD 2din Built-in GPS มีแผนที่ ประเทศไทยครับ (ของใหม่) (ขายแล้วครับ)
นำเข้ามาเองกะมือครับ ลองมาขายดูไม่ผ่านใคร ราคาโดนๆ กับสินค้าคุณภาพ
วัสดุที่ทำสวยหรู ไม่ก๊องแก๊ง งานดีพลาติกเนียนๆ
ถ้ามีการตอบรับดี จะนำเข้ามาขายอีกเรื่อยๆครับ
สั่งของเพิ่มได้ มีหลายแบบ ทั้ง 1 din 2din ถ้าต้องการดูรุ่นอื่น ส่งเมลล์มาถามผมได้ครับ
แล้วจะส่งรูปให้ดู แต่ถ้าเอาจริงๆ ต้องขอ ค่ามัดจำซักครึ่งนึงนะครับ เพราะต้นทุนชีวิตมีน้อยครับ ฮิฮิ สต๊อกของไม่ไหว รอสินค้า ไม่เกิน 7 วัน ครับ
Mail : [email protected] Tel : 084 874 8493 หนุ่ม ครับ
(เช็คเบอร์ผมใน google ได้ครับว่าประวัติปกตินะครับ)สำหรับคนที่จะพรีออเดอร์อะครับ
รุ่นนี้ ขอขายที่ 11900 บาท ครับ รับบัตรเครดิตชาร์ต 3 เปอร์เซ็นต์ครับ
รับของนัดเจอได้ที่ สำโรง หรือ ใกล้เคียงนะครับ ต่างจังหวัดส่ง ems ได้ครับ
Digital touchscreen/ bluetooth/ TV/ USB/ SD/ RDS/ Ipod control/Steering wheel control/car opening logo/car DVD GPS player

DVD / CD / VCD / MP3 / MP4 / Divx YES
Touchscreen / Digital Screen YES / YES 800*480
Bluetooth / SD / USB YES / YES / YES
RDS Radio / TV YES / YES
Steering wheel control YES
TV System PAL / NTSC / SECAM
Car Opening Logo Screen YES
Ipod control / Built-in GPS YES / YES
Resolution of GPS MAP 800*480
CAM Video Input YES
Video Output 2
Video Input 1
Sub-Woofer Pre Output YES
Audio In YES

แก้ไขล่าสุด:

อัพหน่อยจ้า

ขายแล้วจ้า สนใจสั่งได้นะจ๊ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม