กระจกหน้าถ้าถอดต้องเปลี่ยนยางรองกระจกหน้าเลยหรือไม ่

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ golfsung
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

golfsung

Cefo-Lism
Register
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถ้าถอดกระจกหน้า แล้วใส่ ต้องเปลี่ยนยางรองกระจกไหมครับ ถ้าต้องเปลี่ยน
พอทราบราคากันไหมครับ แล้วซื้อที่ไหน หายากเหลือเกิน :burn:

ถ้าถอดกระจกหน้า แล้วใส่ ต้องเปลี่ยนยางรองกระจกไหมครับ ถ้าต้องเปลี่ยน
พอทราบราคากันไหมครับ แล้วซื้อที่ไหน หายากเหลือเกิน :burn:

ขึ้นอยู่กับประสบการณ์ของช่างที่ถอดครับ

บางทีอาจจะไม่ต้องครับ ผมไปถอดใส่กระจกใหม่มา

ใช้ของเดิมครับ

ยางรองกระจกหน้าราคาราว ๆ 1250 +/-
จำไม่ได้แระ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม