มาดูตัวโหดกันดีก่า

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31621
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31621

จะแรงแว้ววววววววววววววววว
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
25 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
:eeek: ถอนทีไฟแลบ:dribble: :dribble:

ไฟล์แนบ

48.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 376
    36.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 366
    38 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 363
    20.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 370
    17.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 367
    59.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 376
    37.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 383
    44.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 383
    43.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 375
    35.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 380

26 เหรอครับ ห้องเรียบร้อยดีนะ....ชอบๆๆๆๆ

//

เมื่อไหร่ของ แป๊ะ ไฟจะแล๊บ บ้างอ่ะ:biggrin:
:redface: อีกไม่นานครับตอนนี้ขอสวยก่อนครับ ก่อนงาน5ปีคิดว่าน่าจะได้เห็นแล้วละครับ:redface: :redface:

ดูแล้วน่าจะเป็นเครื่อง RB25 NEO อ่ะครับ

ดูแล้วน่าจะเป็นเครื่อง RB25 NEO อ่ะครับ
:redface: ผมก็ว่าอย่างงั้นครับเพราะดูแระมันไม่น่าจะใช่26นะแต่ไม่แน่ใจว่าเป็นตัวใหน แต่มันโหดใช้ได้เลยครับ:redface: :redface:

รถแก๊สก็ทำได้นะคับ ...

ไฟออกท่อเนี้ย ...

ปุ้ง ปั้งๆๆ ...

รถแก๊สก็ทำได้นะคับ ...

ไฟออกท่อเนี้ย ...

ปุ้ง ปั้งๆๆ ...
:redface: รถผมไม่เห็นมันมีเลยครับเมย์ขนาดซัดกันแหลกบนทางด่วนกดยกๆแช่ยาวๆมันก็ไม่ออกนะ แต่เห็นหลายคนเค้าเป็นกันมัยผมไม่มีหว่า:biggrin: :biggrin:

:redface: รถผมไม่เห็นมันมีเลยครับเมย์ขนาดซัดกันแหลกบนทางด่วนกดยกๆแช่ยาวๆมันก็ไม่ออกนะ แต่เห็นหลายคนเค้าเป็นกันมัยผมไม่มีหว่า:biggrin: :biggrin:
เอาแบบลุกท่วมทั้งคันไม๊ผมจัดให้น้า:biggrin:

ดูงัยหว่า ตูดูงัยก้อ 26 นะ
26มันจะมีรูระบายอยู่สองอันตรงท้ายเครื่องมะใช่เหรอพี่ออยที่พวกแรงๆจะต่อท่อมาเข้าถังดักไอฯแต่อีนี่รู้สึกจะไม่มีนะแบบในลายเซ็นผมอ่ะที่มีท่อยางรูปตัวUอ่ะนะผิดพลาดประการใดรอ26kuluละกันนะ:redface:

ไฟล์แนบ

114.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 151
    41 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 155
26มันจะมีรูระบายอยู่สองอันตรงท้ายเครื่องมะใช่เหรอพี่ออยที่พวกแรงๆจะต่อท่อมาเข้าถังดักไอฯแต่อีนี่รู้สึกจะไม่มีนะแบบในลายเซ็นผมอ่ะที่มีท่อยางรูปตัวUอ่ะนะผิดพลาดประการใดรอ26kuluละกันนะ:redface:
ที่เมิงพูดก้อมีเหตุผล 25 กะ 26 ดูเปลือย ๆ แม่งคล้าย ๆ กัน
แต่ 26 มันจะท่อระบายอย่างที่เมิงว่าจิง ๆ น้านแหละ

20 กะ 25 อ่ะ คล้ายกัน
แต่20 ทำเหมือน 26 ง่ายเพราะเอาท่อไอดี26 มาใส่ได้เลย รูมันตรงๆกันพอดี สามารถใส่ได้เลย แต่25 รูไม่ตรง แต่25ก็ทำได้ แต่ต้องสร้างท่อมาใหม่มั๊ง

เห็นเค้าบอกมานะ

ดูจากรูระบายด้วยส่วนนึงอ่ะครับพี่ออย นอกจากนั้นฝาครอบวาล์ว 25กะ26 มันไม่เหมือนกันอ่ะ 25จะไปโหนกด้ายท้ายเครื่องเป็นเหลี่ยมๆ 26จะอูมๆ ตั้งแต่กลางเครื่องเลย แล้วก้อ หัวฉีด 25จะเป็นแบบเข้ากลางออกท้าย 26จะเป็นแบบเข้าหัวออกท้าย
แล้วที่ผมคิดว่ามันเป็นตัว neo ก้อคือว่า จานจ่ายมันเป็นแบบฝาครอบดำๆ ซึ่งมันจะเป็นพวกตัวใหม่ๆ เช่น25neo ไม่ก้อ 26ตัวR34

ที่เมิงพูดก้อมีเหตุผล 25 กะ 26 ดูเปลือย ๆ แม่งคล้าย ๆ กัน
แต่ 26 มันจะท่อระบายอย่างที่เมิงว่าจิง ๆ น้านแหละ

20 กะ 25 อ่ะ คล้ายกัน
แต่20 ทำเหมือน 26 ง่ายเพราะเอาท่อไอดี26 มาใส่ได้เลย รูมันตรงๆกันพอดี สามารถใส่ได้เลย แต่25 รูไม่ตรง แต่25ก็ทำได้ แต่ต้องสร้างท่อมาใหม่มั๊ง

เห็นเค้าบอกมานะ

ดูจากรูระบายด้วยส่วนนึงอ่ะครับพี่ออย นอกจากนั้นฝาครอบวาล์ว 25กะ26 มันไม่เหมือนกันอ่ะ 25จะไปโหนกด้ายท้ายเครื่องเป็นเหลี่ยมๆ 26จะอูมๆ ตั้งแต่กลางเครื่องเลย แล้วก้อ หัวฉีด 25จะเป็นแบบเข้ากลางออกท้าย 26จะเป็นแบบเข้าหัวออกท้าย
แล้วที่ผมคิดว่ามันเป็นตัว neo ก้อคือว่า จานจ่ายมันเป็นแบบฝาครอบดำๆ ซึ่งมันจะเป็นพวกตัวใหม่ๆ เช่น25neo ไม่ก้อ 26ตัวR34
:redface: แบบที่ผมดูเลยอันเนี้ยพี่ออยโดยเฉพาะจานจ่ายเพราะผมไปดูเครื่องของ34มาแบบมาทั้งหัวนะแม่งเอาซะหน้าหงายเลยครึ่งล้านอ่ะ เครื่องเปล่าๆก็ไม่ขายเลยเล่น33แม่งเลยเด๋วทำเสร็จ34ก็34เฮอะ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

เออว่ะ ดูรูปพร้อมคำอธิบาย แม่งจิง ๆ ด้วย
ละเอียดกันจังวุ๊ยส์

เทรนด์ส้มมาแรงช่วงนี้

รถที่ไฟออกท่ออย่าได้คิดว่าเป็นเรื่องดี..แสดงว่ายังจูนไม่เนีียนการเผาไหม้ไม่หมดจด
ทำให้มีน้ำมันเหลือพ่นออกมาทางไอเสีย..เปลืองน้ำมันโดยเปล่าประโยชน์ครับ..
ส่วนรถที่ติดแก๊ส มันไม่ออกท่อ ครับ แต่มันจะย้อนกลับมาออกท่อไอด กรองอากาศ แล้วจะมีไฟออกครับ (กรองอากาศระเบิด) ระว้งให้ดีน่ะคร้บ...

รถที่ไฟออกท่ออย่าได้คิดว่าเป็นเรื่องดี..แสดงว่ายังจูนไม่เนีียนการเผาไหม้ไม่หมดจด
ทำให้มีน้ำมันเหลือพ่นออกมาทางไอเสีย..เปลืองน้ำมันโดยเปล่าประโยชน์ครับ..
ส่วนรถที่ติดแก๊ส มันไม่ออกท่อ ครับ แต่มันจะย้อนกลับมาออกท่อไอด กรองอากาศ แล้วจะมีไฟออกครับ (กรองอากาศระเบิด) ระว้งให้ดีน่ะคร้บ...

รถแก๊สของเกมมี่ซัดแล้วถอนทีี ไฟออกท่อปั้งๆๆ เป็นลูกๆ เลย ผมขับตามตูดมัน เห็นมาหลายทีแล้วครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม