ช่วยด้วยค๊าบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31655
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31655

แระเซฟไทย
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
6 ก.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ปุ่ม a/c เปิดแอร์กดไม่ติดซ่อมได้อย่างไรคับ คือกดไปแล้วไฟไม่ขึ้น พอขับๆไปบ้างทีแอร์ก์ติดขึ้นมาเอง

ถอดคอนโทรลมาทำความสะอาดซิครับน้องแระ

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณคร๊าบ

ถอดคอนโทรลมาทำความสะอาดซิครับน้องแระ
:rolleyes: เป็นการเป็นงานกะเค้าบ้างก็เป็นเนอะนึกว่าเป็นแต่..............

:wink:เกย์:wink:

ถ้าซ่อมไม่หายซื้อจอแอร์เดิมใหม่ก้อราว ๆ 4 - 500 ไม่แพงหรอก

เอาแอร์เดิมของเมไหมคับ คุณถั่วแระ ...

แต่ต้องเอาแอร์ดิจิมอลมาแลกนะ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม