ชายดาวน์ A31 ปี94 70,000 บาท ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311159
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311159

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
1 ธ.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผ่อน เดือนละ 5414 บาท x 20 เดือน
ช่วงล่างทำ มา แล้ว ครับ
ราย ละเอียด ลงเพิ่มให้ครับ
สนใจคุยกันครับ
รถปี 94 ครับ
เบรค R33
เฟื้องท้ายเต็ด 4.3
โช้ค หน้า Ohlins PCV
โช้คหลัง HKS Hiper maxD
ดุมหน้า ซิ้ง 5 รู ดุมหน้า Skyline
แก้มหน้า 2 ช่องซื้อมา
กระโปรงหน้า เจาะเอง ลายคิดเอง
ชุด Part VerTex ชิ้นหน้าแตกครับ
ภายใน หนังดำ America (ไม่รู้เรียกถูกมั้ย)
จอแอร์ Digital
ไฟหน้า 24v โคมเหลือง ไฟท้ายดำ ไฟกลางแต่งเป็นไฟเบรค Nismo ทำเองครับ
หลังคา Sunroof R32 ไม่มีผ้าหลังคา
รถสีแดง Ferrari ครับ
เครื่องรอเจ้าของใหม่ มาวาง ตอนนี้ 12V กำลังจะเป็นตำนานครับ
กุญแจ สามเหลี่ยมสีแดง หล่นหายไปแล้วครับ โทษทีครับ

ยกเลิกการขายก่อนครับ

ไฟล์แนบ

71.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 841
แก้ไขล่าสุด:

ไม่มีรูป ให้ชมซะหน่อยหรอคับ ข้อมูลรถอีกซะนิดผมว่าไปไวแน่นอน

เพิ่มเติมแล้วนะครับ

อ้าวๆๆ ถอดใจไปแล้วครับ1 ราย

ผ่อน เดือนละ 5414 บาท x 20 เดือน
ช่วงล่างทำ มา แล้ว ครับ
ราย ละเอียด ลงเพิ่มให้ครับ
สนใจคุยกันครับ
รถปี 94 ครับ
เบรค R33
เฟื้องท้ายเต็ด 4.3
โช้ค หน้า Ohlins PCV
โช้คหลัง HKS Hiper maxD
ดุมหน้า ซิ้ง 5 รู ดุมหน้า Skyline
แก้มหน้า 2 ช่องซื้อมา
กระโปรงหน้า เจาะเอง ลายคิดเอง
ชุด Part VerTex ชิ้นหน้าแตกครับ
ภายใน หนังดำ America (ไม่รู้เรียกถูกมั้ย)
จอแอร์ Digital
ไฟหน้า 24v โคมเหลือง ไฟท้ายดำ ไฟกลางแต่งเป็นไฟเบรค Nismo ทำเองครับ
หลังคา Sunroof R32 ไม่มีผ้าหลังคา
รถสีแดง Ferrari ครับ
เครื่องรอเจ้าของใหม่ มาวาง ตอนนี้ 12V กำลังจะเป็นตำนานครับ
ผากระโปรงหลัง มีกุญแจ สามเหลี่ยม สีแดงด้วยครับ อย่างแดงๆเลยครับ

ก้อง 080-6991930
รูปลงให้ดูวันหลังนะครับ เพราะติดงานยุ่งมากครับ
ปล.รถผมมีตำหนินะครับ มาดูก่อนครับ
:coolly-0015: โอเคเดี๋ยวลงไปเอาครับเดี๋ยวปั้นต่อเองครับ

ลงรูปแล้วครับ...แล้วทยอยลงเรื่อยๆครับ ทุกท่านที่โทรมาถาม

ดัน นิดนึงเทศกาล ปล่อยรถ แล้วก็เสียดายที่หลัง 555

ไม่ไหวก็ซื้อใหม่อีกคัน คันนี้ไว้ออกวันเสาร์55

ยกเลิกการขายครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม