• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ไฟหน้าเดิม กับ ไฟหน้าเมกา ต่างกันมากไหม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ mike22
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

mike22

Register
เข้าร่วม
17 ต.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ระหว่างโคมไฟหน้า เดิม 24 วาล์ว กับ ไฟหน้าเมกา ความสว่างต่างกันมากไหมครับ แล้วเมกาแท้ กับ เดโป ต่างกันมากไหมคับ:coolly-0002:

ต่างกันมากกกๆๆๆครับ

ต่างเยอะพอสมควรเลยล่ะ ผมเคยถอดเมกาเก็บ เพราะว่าชอบ 24 มากกว่า แต่สุดท้ายไม่ไหว สงสัยแก่แล้วสายตาไม่ดี เลยต้องงัดเมกากลับมาใส่เหมือเดิม

ต่างกันที่ราคาครับ อิอิ

แล้วเมกาแท้ กะเดโปละครับ

แสงออกมาต่างไหม

ส่วนตัวผมนะครับ เมกาสว่างที่สุดครับผมเคยใช้

แต่ชอบ 24v โคมเหลืองเลยเปลี่ยนมาใช้ 24v ครับ