• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

** มีใครเคยใช้โช๊ค Kayaba Sr บ้างครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ HAYABUSA
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

HAYABUSA

Member
Register
เข้าร่วม
27 มีนาคม 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
**พอดีผมไปเปลี่ยนโช๊คหน้า Kayaba Sr.ที่ร้านทำช่วงล่าง ..ช่างถอดสปิงและลองกดดู มันคืนตัวช้ามาก แบบหนืดมากครับ..ช่างบอกเสีย..ผมเลยไม่แน่ใจว่า มันเป็นปกติของโช๊ครุ่นนี้หรือเปล่าครับ..เพราะไปเปลี่ยนร้านช่วงล่าง ไม่ได้เปลี่ยนร้านทำโช๊ค เลยไม่แน่ใจครับ..ว่ามันเกิดจากการที่เก็บไว้นานด้วยหรือเปล่าครับ อยากถามอาการกับผู้ที่เคยใช้ครับ.:coolly-0043:

รอแป็ปนึงครับพี่วัตร..รอผู้รู้มาตอบครับ(ผมยังไม่เคยใช้ครับพี่)

รอแป็ปนึงครับพี่วัตร..รอผู้รู้มาตอบครับ(ผมยังไม่เคยใช้ครับพี่)
** ขายกาแฟอยู่ ยังมีเวลาเข้ามาอีกนิ....รวย..รวย..รวย......:coolly-0045:

สองข้างเป็นเหมือนกันไหมพี่ ไม่น่าเสีย

จัดลงไปเลยคับ แกนคายาบ้า สปริง 24 วาล์ว ใส่ล้อ 17 ยาง 45 น่าจะกำลังสวย อิอิ เดี๋ยวเอาเครื่องฟอกอากาศให้ดู อิอิ

จัดลงไปเลยคับ แกนคายาบ้า สปริง 24 วาล์ว ใส่ล้อ 17 ยาง 45 น่าจะกำลังสวย อิอิ เดี๋ยวเอาเครื่องฟอกอากาศให้ดู อิอิ
** แว่ว..แว่ว..มาแล้วว่า แหล่มกว่า Ohlin อีก...:coolly-0045:

เมื่อวานไปได้ของมา เอามาให้ดู อยากได้ป่าวววว อิอิ เครื่องฟอกพร้อมชุดสายไฟเลยนะ ลากไปติดตั้งได้เลย ไม่ต้องเดินสายใหม่

** จำไว้...มีไรไม่เผื่อพี่เลย...ยังมาโชว์ให้อยากอีก..
โหย..สภาพกับราคา..เห็นแล้วนำลายไหล..:coolly-0001:

** จำไว้...มีไรไม่เผื่อพี่เลย...ยังมาโชว์ให้อยากอีก..
โหย..สภาพกับราคา..เห็นแล้วนำลายไหล..:coolly-0001:

เป็นงัยบ้างพี่เรื่องโช้คอะ.............ได้ความว่ายังงัยบ้าง.....:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]

เป็นงัยบ้างพี่เรื่องโช้คอะ.............ได้ความว่ายังงัยบ้าง.....:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]
** สรุปแล้ว..kayaba Sr.ไม่น่าเสียครับ...แต่ Ohlin ที่ใส่อยู่คงต้องถอดซ่อม..ไม่ก็ขายถูกๆตาม Concept แต่ก็เสียดาย..สรุปคงใช้ Kayaba Sr.ลองใส่ดูก่อน..ถ้าที่ได้มาไม่เน่านะ..:coolly-0043:

** สรุปแล้ว..kayaba Sr.ไม่น่าเสียครับ...แต่ Ohlin ที่ใส่อยู่คงต้องถอดซ่อม..ไม่ก็ขายถูกๆตาม Concept แต่ก็เสียดาย..สรุปคงใช้ Kayaba Sr.ลองใส่ดูก่อน..ถ้าที่ได้มาไม่เน่านะ..:coolly-0043:
พี่ธวัช ผมต้องเปลี่ยนบ้างแล้วคับ หาของก่อน
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/49887

attachment.php

ได้ของแถมมา เอาไว้อ่านเล่นไหมพี่ อิอิ

attachment.php

ได้ของแถมมา เอาไว้อ่านเล่นไหมพี่ อิอิ

*** เอามาโชว์อีกแล้ว...รีบ Coppy แล้วส่งให้พี่หน่อยซิ...ตรี..อยากได้..เอาปกหน้า...หลังด้วยนะ...จริงๆเด้อ.....โทรมาบอกค่าใช้จ่ายด้วย..หรือจาส่งเล่มนี้มาให้พี่จัดการเองก็ได้..แล้วจารีบส่งกลับให้อย่างไว..เย้...เย้..:coolly-0034:

พี่ครับไปขุดมาจากไหนครับ อยากได้จัง

พอดีไปซื้ออะไหล่ a31 แล้วขอเขามาคับ เอาไว้อ่านเล่นได้เผื่อเป็นประโยชน์คับ

*** เอามาโชว์อีกแล้ว...รีบ Coppy แล้วส่งให้พี่หน่อยซิ...ตรี..อยากได้..เอาปกหน้า...หลังด้วยนะ...จริงๆเด้อ.....โทรมาบอกค่าใช้จ่ายด้วย..หรือจาส่งเล่มนี้มาให้พี่จัดการเองก็ได้..แล้วจารีบส่งกลับให้อย่างไว..เย้...เย้..:coolly-0034:

เดี๋ยวไปถ่ายเอกสารให้นะพี่ ส่วนปกเดี๋ยวแสกนแล้วทำเป็นสีให้นะ อิอิ

เดี๋ยวไปถ่ายเอกสารให้นะพี่ ส่วนปกเดี๋ยวแสกนแล้วทำเป็นสีให้นะ อิอิ
** ว้าว..ววววววววว...สุดยอด...ฉบับภาษาไทย...ไม่ต้องแปล..จาเอาไปเคลือบปกพลาสติกไว้...จะได้ไม่ขาด...เพราะพี่ต้องเปิดดูบ่อยๆ5555...(ซ่อมตลอด..) Thanks...หลายๆเด้อ..:coolly-0001:

club นี้ดีจริง ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม