ระหว่างสองสีนี้

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31683
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31683

"จูนไม่นิ่ง วิ่งจนพัง"
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
6 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เอารถเข้าอู่แต่ยังไม่เลือกสีเลย
สองจิตสองใจระหว่างสองสีนี้
ใครมีความเห็นว่าไงบ้างคับ ตัดสินใจยากเหลือเกิ๊น
เพราะถ้าออกมาไม่ดีคงแก้อะไรไม่ได้แล้ว จะทำทั้งทีม่ะอยากคิดผิด

ไฟล์แนบ

134.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 238
    300.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 234

ผมว่า ถ้าจะเปลี่ยนทั้งทีนะ

เอาสีแรกดีกว่า

ไม่เหมือนใคร แล้วสวยดีด้วย

แต่อยุ่ที่อู่สีนะว่า จะทำเหมือนหรือเปล่า

แบบ 350z ก็สวยดีครับ ยังไม่เห็นมีคนทำเลย

แบบแรกค่ะ สวยดีไม่เหมือนคราย

สีเอฟเฟก ทำยากนะ.......ตอนแรกจะทำเหมือนกัน แต่ชอบสีเขียวหน่ะ

คนละแนวเลย 555เลือกสีแรกไปเถอะครับ ออกมาเพี้ยนไปจากต้นแบบหน่อยก็ดี เวลาใครถามจะได้ตอบไม่ได้ว่าสีอะไร

(ปล.สีออกแนวสหการณ์ปทุมวัน)

350Z เลยครับโคตรแจ่มเลย

ผมก้อว่าแบบแรกนะดูสวยดีแน่ๆครับ
ทำเลยครับแจ่มเลย

350z อีกเสียงครับ

:redface: สีแรกได้แรดดดดดดีครับ สีที่สองได้หรูดูสุขุมผมว่าสวยทั้งสองสีนะ:redface: :redface:

สีน้ำตาล 350z คล้ายสีรถน้องมี่รังสิตเลย สีนี้สวยครับ หนับหนุนสีแรก

ป.ล. ถ้าสีนี้ใส่ชุดแต่งที่เส้นสายเยอะๆ แบบพวก shooting star น่าจะสวยครับ แต่ถ้าจะใส่ชุดแต่งแนวดริฟ ล้อ โป่งล้อ ต้องสุดไปด้วยถึงจะแจ่มครับ

คันนี้รถพี่วิกมาเลย์รึเปล่า ขออนุญาตด้วยคราบ สีสวย โหด ผมชอบ

ไฟล์แนบ

73.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 125
1----------------------------

350 แหล่มมม..............

350 โลด ...

350z อีกเสียงคร้าบ :biggrin:

ทำเสร็จแล้วเอามาโชว์กันหน่อยน่ะ:wink:

.............350Z...........

เอารถเข้าอู่แต่ยังไม่เลือกสีเลย
สองจิตสองใจระหว่างสองสีนี้
ใครมีความเห็นว่าไงบ้างคับ ตัดสินใจยากเหลือเกิ๊น
เพราะถ้าออกมาไม่ดีคงแก้อะไรไม่ได้แล้ว จะทำทั้งทีม่ะอยากคิดผิด

ผมเคยคิดจพทำสี Z350 ครับ เรื่องสีผมว่า สีมันคงไม่เพี้ยนมากหรอกครับ แต่ความวาวบองเกร็ดสีนี้สิครับ ถ้าลงน้อยผมว่า สีแท๊กซี่ดีๆนี้เอง มันต้องลงเกร็ดสี เยอะหน่อย แล้วก็ลงแรค
ให้วาว พอควร สีBMW อย่าถามผมครับ เกลือน ไม่ท้าทาย ถึงทำออกมาสวย แต่ก็คงไม่ค่อยต่างอะไรกับชาวบ้านชาวช่อง... ถ้าทำสีแรกได้สวยหละก็....เด่นครับ

วัดดวงกันไปเลยดีกว่า...

• กระทู้ ผู้เขียน
ใจจิงอยากทำสี 350z คับแต่กลัวอู่ทำออกมาไม่เหมือน
แล้วมันจะเป็นแท็กซี่แบบที่บอก อีกอย่างสีอยากทำครั้งเดียวให้ถูกใจแล้วใช้นานๆ
เลยกล้าๆกลัวๆ อยู่ ถ้าทำออกมาไม่สวยขับรถแล้วคงไม่แฮปปี้กะมัน

ปล.แต่เด๋วทำสีเสร็จจะเอามาให้ชมกันคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม