อุบัติเหตุ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31504
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31504

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เมื่อคืนเวลาประมาณตี 2 ครับ cefiro a31 ทะเบียน จ 5369 นนทบุรี สีน้ำตาล เครื่อง 20 bo ล้อ volk Cultra ประสบอุบัติเหตุครับ โค้งคอสะพานวัดสนามนอก รถพุ่งเข้าสวนเป็นท้องร่องสวนนะครับสภาพรถเสียหายมากครับ ส่วนเจ้าของรถ(คนเจ็บ)ส่งรพ.อนันฯ ไม่รู้ว่าเป็นเพื่อนเราหรือเปล่าครับ ยังไงขับระวังๆกันหน่อยนะครับ ไม่ได้พกกล้องถ่ายรูปนะครับเลยไม่ได้ถ่ายรูปมาให้ดู

เสียใจกับท่านเจ้าของรถและท่านที่ได้รับบาดเจ็บด้วยนะคับ..

เมาไม่ขับนะคร๊าบ ทุกท่าน

ระวังกันหน่อยครับ ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

รถซ่อมด้ายยย
คนถ้าไม่เป็นไรมากก้อดีไป
ใจร่ม ๆ ค๊าบบบ

หล่อ ไว ไว ครับ

อยากบอกว่าเสียใจด้วยครับ

เสียใจด้วยคร๊าบ