หา Timer ซักตัวครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31453
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31453

ก็กูนี่ไง.. ผู้ชายดีๆ
สมาชิกทีมงาน
Administraator
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
10 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากได้พอดูได้ ยี่ห้อคุ้นๆ หู
ที่สำคัญคือ ต้องวัด Volt ได้ครับ

ใครมี Post รูป และราคาไว้ครับ
เด๋วผมโทรติดต่อกลับไปเองครับ

คิดว่าได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ

มีมั้ยค้าบบบบบบบบบบบบบ

ลุงๆ ยังไม่มีอิกหราคับ :coolly-0010:

รถบ้านแตนๆ.... ไม่มีอะไรเลยคับพี่นัทคับ

รถน้องมีโบด้วยหรือ ถ้าจำผิดขออภัย
หลายๆคนจะจำราละเอียดรถพี่ต้นไม่ค่อยได้ รวมถึงผมด้วย
ปล.มีโบครับ:coolly-0026:

มีของblitzสถาพสวยๆ และของโรงงานติดรถ มี2โมท1นาทีและ3นาที เป็นปุ่มกดซ้ายขวาเหมือนสวิตซ์ปัดน้ำฝนหลัง ราคามิตรภาพ โทรมาคุยแล้วกันครับ

รถน้องมีโบด้วยหรือ ถ้าจำผิดขออภัย

หลายๆคนจะจำราละเอียดรถพี่ต้นไม่ค่อยได้ รวมถึงผมด้วย
ปล.มีโบครับ:coolly-0026:

ไม่มีโบครับ...
จริงๆที่อยากได้คือวัด Volt แต่ในเมื่อจะเสียเงินค่าวัด Volt แล้ว
ก็เอา Function ของ Timer มาด้วยเลยจะดีกว่าครับ

ไม่มีโบครับ...
จริงๆที่อยากได้คือวัด Volt แต่ในเมื่อจะเสียเงินค่าวัด Volt แล้ว
ก็เอา Function ของ Timer มาด้วยเลยจะดีกว่าครับ
เป็นแบบนี้นี่เอง
:coolly-0010:

มีอยู่ตัวหนึ่ง เดี๋ยวเอารูปให้ดูนะคับ ชื้อมาแล้วไม่ได้ใช้อ่ะ

มี HKS ครับ TYPE 0 มั้งครับไม่แน่ใจครับ ไฟสีส้ม ๆ อ่ะครับ วัดโวลล์ได้ ตั้งดับออโต้ได้ ราคาไม่เกินพันห้า โทรมาได้เลยครับ 08-3184-0972 นนท์ครับ (มาลองดูก่อนได้ของยังอยู่ในรถถ้าเอาแกะให้เลย)

มี HKS ครับ TYPE 0 มั้งครับไม่แน่ใจครับ ไฟสีส้ม ๆ อ่ะครับ วัดโวลล์ได้ ตั้งดับออโต้ได้ ราคาไม่เกินพันห้า โทรมาได้เลยครับ 08-3184-0972 นนท์ครับ (มาลองดูก่อนได้ของยังอยู่ในรถถ้าเอาแกะให้เลย)

สีส้มสลับแดง Type O ถูกแล้วครับ ส่วนราคาพี่ๆ น้องๆ กันไม่เกินพันห้าจะพอค่าเหล้าหรือ.ฮึ
ปล.อย่าลืมไปดูกระทู้ Cef@non ด้วย

วัดโวลล์ อยากเห็น มันวัดยังไงครับ timer ยื่งอยากรู้ หน้าตาสรรพคุณจะเป็นไง
อยากเห็นจังครับ

วัด Volt ได้ มีประโยชน์ คือ มันจะฟ้อง เวลาแบตเราไม่ชาร์ต
หรือ Volt ของ แบตเตอรี่ ต่ำเกินกว่าที่จะสตาร์ทรถไหว
โดยที่ Voltage ของระบบไฟในรถ ซึ่งเมื่อรถสตารท์ปกติ และใช้ระบบไฟฟ้าต่างๆในรถ
Volt ที่ชาร์ตกลับเข้าแบต ต้องเกิน 12V แต่ถ้ายังไม่ได้สตาร์ท บิดกุญแจสตาร์ท
ต้องไม่ต่ำกว่า 10V ถ้าไม่ได้ตามนี้ ไม่ไดชาร์ต ก็แบตเตอรี่ กำลังจะมีปัญหาครับ

ซึ่งถ้าเรารู้ก่อน จะได้ไม่ไปตายกลางทาง หรือเผลอดับเครื่องครับ
(ระหว่างที่เครื่องยนต์ติดอยู่ ไดชาร์ทจะเลี้ยงระบบไฟทั้งคันรถไว้ได้
แต่ถ้าแบตเราเสื่อม และเผลอดับเครื่องไป ไฟที่เหลืออยู่จะไม่พอให้เราสตาร์ทรถได้อีก)

เอ๊ะ.. ผมต้องย้ายไป Technical มั้ยเนี่ย 55555

สีส้มสลับแดง Type O ถูกแล้วครับ ส่วนราคาพี่ๆ น้องๆ กันไม่เกินพันห้าจะพอค่าเหล้าหรือ.ฮึ
ปล.อย่าลืมไปดูกระทู้ Cef@non ด้วย
ครับ.....Cef@non เป็นกระทู้แรกที่เข้าไปดูตามด้วยโลมาขี้เมาครับ...555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม