HBD บัก Wit Zero

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31069
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31069

Rookie ผู้(เคย)กว้างขว้าง
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอให้มีความสุขหลายๆนะเพื่อน

แดกเหล้า เมา เพี้ยน ให้น้อยๆหน่อย

5555555555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

สุขสันต์วันเกิดครับวิท ยังไงก็ขอให้ฟารม์กล้วยไม้ รุ่งๆ รวยๆ นะ
:biggrin: :biggrin: :biggrin:​

ขอให้มีความสุขหลายๆนะเพื่อน

แดกเหล้า เมา เพี้ยน ให้น้อยๆหน่อย

5555555555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:
เมาแล้วไม่เพี้ยนก็ไม่ใช่มันอะดิ เบิรดเดว่ะสาดดดดดดดดดดดเพื่อนรัก

Hbd ครับ .........................

happy ด้วยอีกคนเว้ยวิท โหยวๆๆๆ

เอ๊า...สัด มีวันเกิดกะเค้าด้วย ขอให้ตับ
แข็งแรง มีสติตอนแดกเหล้า เป็นที่รักของเพื่อน
ตลอดเว้ย น้องรัก.....เจริญพร

เอ่อมีความสุขว่าแต่งานนี้มีเค้กไม๊ อย่าลืมละเลงหน้าตัวเองนะมึง

ที่ไหน ว่ามา

HBD ครับ มีความสุขมากๆน่ะครับ:smile:

สุขเยอะ ๆ มาก ๆ นะครับวิท.....ขอให้กล้วยไม้สวย ๆ

hbd คับ...

จุ๊บๆ

Hbd ด้วยๆๆๆ

มีความสุขมากๆนะ

สุขสันต์วันเกิดด้วยคนคับวิทย์
ไม่ได้เจอหน้ากันนานเต๊มที

ขอให้สุขภาพแข็งแรง ขับรถปลอดภัยทุกเส้นทางคับผม

เฮงๆมีฟามสุขมากๆนะน้องรัก
เวลาเมาแล้วขับระวังหน่อยมันอันตราย :smile:

สวัสดีวันเกิดนะไอโป๊งเหน่งเพื่อนรัก (^0^)

ขอให้
สุขขี
สุขขัง
สุขคารัง
สุขคารู + คลอเร็ท นะ 5555:biggrin:

กินเหล้าน้อยๆ จะได้อยู่กับพวกกูไปนานๆ :byebye:

hbd ค๊าบพี่วิท

HBD...ครับ :smile:

แต่ แต่ แต แต่ แต๊ด...........

มีความสุขมากๆๆๆ :sweet_kiss: :sweet_kiss:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม