• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

สอบถามเรื่องเปลี่ยนแร็ค200ทำไมเลี้ยวหนัก...

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ pingpongcef
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

pingpongcef

Register
เข้าร่วม
24 พฤษภาคม 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
สอบถามเรื่องเปลี่ยนแร็ค200แล้วทำไมเลี้ยวหนัก...คับ เดิมเป็นแร็ค5สาย เบากว่า แล้วแร็ค200หนักว่าเดิมเยอะมั๊ยครับ ช่างบอกว่าปรกติแต่ผมว่ามันหนักไปแล้วเวลาเลี้ยวมันขืนๆดื้อโค้งอ่ะคับ.......เพื่อนๆช่วยตอบหน่อยเครียด..ขับไม่สบายใจ.........ขอบคุณล่วงหน้าคับ :coolly-0013:

ของผม 4สายตรงรุ่น หนักกว่าเดิมครับ เด๋วก็ชิน

ของผม 4สายตรงรุ่น หนักกว่าเดิมครับ เด๋วก็ชิน
ถ้าเวลาจอดแล้วหักเลี้ยวหนัก แต่พอวิ่งไปแล้วก็พอได้คับอย่างนี้ปรกติไช่มั๊ยคับ ขอบคุณคับ

ถ้าเวลาจอดแล้วหักเลี้ยวหนัก แต่พอวิ่งไปแล้วก็พอได้คับอย่างนี้ปรกติไช่มั๊ยคับ ขอบคุณคับ
ผมว่าก็ปกตินะครับ รอท่านอื่นมาตอบอีกก็ดีนะครับ

สอบถามเรื่องเปลี่ยนแร็ค200แล้วทำไมเลี้ยวหนัก...คับ เดิมเป็นแร็ค5สาย เบากว่า แล้วแร็ค200หนักว่าเดิมเยอะมั๊ยครับ ช่างบอกว่าปรกติแต่ผมว่ามันหนักไปแล้วเวลาเลี้ยวมันขืนๆดื้อโค้งอ่ะคับ.......เพื่อนๆช่วยตอบหน่อยเครียด..ขับไม่สบายใจ.........ขอบคุณล่วงหน้าคับ :coolly-0013:

...เลี้ยวหนักกว่าเดิมนี่ไม่เท่าไหร่..แต่ดื้อโค้งนี่สิ..
..ไปตั้งศูนย์มาหรือยังครับ

หนักกว่าเดิมเหมือนกัน ยังอยากเปลี่ยนมาเป็นแบบเดิม 5 สายไม่รู้จะทำได้ป่าวครับ ท่านใดพอทราบบ้าง

หนักจนกล้ามขึ้นเลยครับ

แต่เพื่อนผมที่เปลี่ยนมาอีก2คันยังเบากว่าเลยคับ.......งง เซ็งด้วย