<<ขายเบรค Endless 6 pot พร้อมจานสภาพสวย>>

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311144
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311144

"Ball a31"
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขาย Endless 6 pot สายถักแท้ พร้อมจาน 320

ขายแล้วคับ

แก้ไขล่าสุด:

up .......... สวยหยดๆๆๆๆๆเลย

แล้วลดได้เท่าไรคับ :coolly-0003:

รอพรุ่งนี้ จะไปสู่ขอ 16/04/54 หวยออก อิอิ

up up up ปรับราคาใหม่คับ

ขาย Endless 6 pot สายถักแท้ พร้อมจาน 320

ขาย 58,000 บาท

T. 083-2958878

โทดทีคับเงินไม่พอ รับเทริด ของไหม
มี เบรก Brmbo R 34 GTR คู่หน้า+จาน 330
สนใจจรีงคับพี่ๆๆ

สภาพเป็นไงบ้างครับเป็น พอทใหญ๋หรือมินิครับ ถ้าเป้นพอทใหญ่แล้วผมตกลงซื้อราคา ลงได้อีกไม๊ครับ ขอบคุณครับ

สภาพเป็นไงบ้างครับเป็น พอทใหญ๋หรือมินิครับ ถ้าเป้นพอทใหญ่แล้วผมตกลงซื้อราคา ลงได้อีกไม๊ครับ ขอบคุณครับ

เป็นพอตใหญ่คับ สภาพดี ราคาถ้าสนใจจิงลดให้ได้คับ

สัก 50K ได้ไหม จะกู้ 100 ละ20 ไปขอ อิอิ

ขอ 55k ล่ะกันคับ

อืม ถามอีกนิด จาน+ปั๊มใส่ เชฟได้เลยไหมหรือต้องไปทำขาใหม่ๆ
และตัวนี้เป็น
6 pot ใหญ่ หรือ 6 pot mini
จานเป็นของ
Endless เลยใช้ไหม

แก้ไขล่าสุด:
อืม ถามอีกนิด จาน+ปั๊มใส่ เชฟได้เลยไหมหรือต้องไปทำขาใหม่ๆ
และตัวนี้เป็น
6 pot ใหญ่ หรือ 6 pot mini
จานเป็นของ Endless เลยใช้ไหม
มีขาของ r33ให้คับเอาไปใส่ได้เลย เป็นpotใหญ่นะคับ ไม่ใช่จานEndleesคับ

พี่ ปั้มอยากเดียวเท่าไรคับ net เลยนะคับ

อีกนิดได้ม่ะจะได้เหลือไปซื้อผ้าเบรค

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม