ใช้หัวฉีดเเก็สยี่ห้ออะไรดีครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ auiaiy
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

auiaiy

Register
เข้าร่วม
31 มีนาคม 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
1jz bo หัวฉีดอะไรดีครับ เอาเเบบเเรงเเละจบ
ขอเเบบเผื่อเป็นbo เดียวด้วยครับ
ขอยี่ห้อเเละราคาครับ
หม้อต้มด้วยครับ
ขอบคุนครับ:coolly-0023:

1jz bo เดิม ชุด AG ก็โอครับ หม้อต้ม เมจิ3 แรงดันนิ่งๆ 250-350HP พอไหว ท่อท่อแดง 8MM รูหัวฉีด3MM ถัง58ลิตร
จูนวิ่งๆๆขับเหมือนน้ำมัน 6สูบไม่น่าเกิน 27000-30000 บาท ครับ

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม