+++ ตามหาปลั๊กไฟหน้าครับ +++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31450
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31450

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administraator
Register
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือปลั๊กไฟหน้ารถตอนนี้ไหม้ และ ละลายไปแล้วครับ ...

ใครมีติดอยู่กะโคมหรือทิ้งๆเกะกะไว้ที่บ้านแจกหน่อยนะครับ ...

ขอบคุณครับ ...

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

เดี๋ยวดูให้ตามหน้าตัดศอกว่ายังมีอยู่มั้ยครับ

ที่เสียบกะขั้วหลอด h4 มี 3 ขาใช่ป่าว ผมมีอยู่อันหนึ่งเอาไหมคับ

ปลั๊กไฟหน้านี่ใช่ตัวดำๆหุ้มทับอยู่หรือเปล่าคับ หรือว่าตัวที่ต่ออยู่กับหลอดไฟคับ ... :coolly-0023:

คือตัวที่เสียบกะขาหลอดไฟเลยอ่ะครับ ...

คือตัวที่เสียบกะขาหลอดไฟเลยอ่ะครับ ...
ตัด แล้วก็ไปที่ร้านขายพวกอะไหล่รถของใหม่ทั่วไปอะ
แล้วเอาตัวอย่างให้เค้าดู ตอนใส่DEPO กูก็ละลาย

ตัด แล้วก็ไปที่ร้านขายพวกอะไหล่รถของใหม่ทั่วไปอะ
แล้วเอาตัวอย่างให้เค้าดู ตอนใส่DEPO กูก็ละลาย

ฮับ ...

แต่พอดีผมชอบตรงรุ่นอ่ะ ...

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ปล. ได้คนใจดี บริจาคละครับ

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

เหลือจริงๆ คนนี้

เหลือจริงๆ คนนี้

ไม่ได้เหลือครับ แต่มันจำเป็นต้องเปลี่ยน ...

มิน่า ขับๆมาทำไมไฟมันริบหรี่ แถมมีกลิ่นไหม้ด้วย ...

เขร้ๆๆๆๆ :coolly-0002::coolly-0002::coolly-0002::coolly-0002:

ไม่ได้เหลือครับ แต่มันจำเป็นต้องเปลี่ยน ...

มิน่า ขับๆมาทำไมไฟมันริบหรี่ แถมมีกลิ่นไหม้ด้วย ...

เขร้ๆๆๆๆ :coolly-0002::coolly-0002::coolly-0002::coolly-0002:
ไม่ใช่ตะเกียงวะ