• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอคำแนะนำครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31736

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
6 ก.พ. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือว่า เครื่องผมRB25BO อยากเติมแก๊สซอฮอล95 ให้วิ่งเนียนๆลื่นๆ ไม่

กระตุก มีวิธีไหนช่วยได้บ้างครับ ตอนนี้เบนซิล91วิ่งไม่ดี สู้แก๊สซอฮอล95ไม่

ได้เลยครับ

คือรถผมตอนนี้เติมแก๊สซอฮอล95อยู่ วิ่งได้ดีมีกระตุกเป็นบางครั้งครับ

รถผม 25โบ เติมแก็สโซฮอล วิ่งปกติ เนียน เลยคับ แต่ต้องมีจูนนิดหน่อยคับผม

ของผมจูนที่ เทพ โมดิฟาย คับผม ใช้กล่ือง 20โบ เบอร์ 22 คับ (แต่จิงใช้กล่องตัว 22,23,BJ,BH) ได้หมดคับ ขอเป็นตัว 20โบหลังๆคับ

ถ้าก่อนจูน ใช้แก็สก็มีหนืดๆนิดๆ เล่น91 เน่าทุกตัวคับ เบนล้วน หรือแก็ส 91 มะได้เลยคับ เน่าจิงๆไม่เป็นท่าเลยคับ

ของผมแบบนี้เลย เอามาเล่าให้ฟังคับผม

ผมเติมโซฮอล 95 เครื่องRB25 เดิมเติมมาตั้ง 4 ปีแหละ ก็วิ่งดีปกตินะ ที่กระตุกเปงเพราะสาเหตุอื่นหรือป่าว (โทษแต่โซฮอลฮิๆๆ) ลองเช็คดูก่อนคับ แอร์โฟ ปั๊มติ๊ก หัวเทียน เติมน้ำมันขอให้ออกเทนใกล้เบนซิล95 ดีที่สุดคับ โซฮอล 95 มีเบนซิล95ผสมด้วยแก็สโซฮอล 5-10% :coolly-0044:

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ

ใส่จอฟ้าปรับส่วนผสมให้หน้าขึ้นอีกนิด แล้วหาเกจวัดa/f มาลองจับค่าการจูนดู

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม