MERCEDES-BENZ S-CLASS S280 2.8 AT ปี 1995

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311173
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311173

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
29 มีนาคม 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
MERCEDES-BENZ S-CLASS S280 2.8 AT ปี 1996

สีเทาดำ กาบร่อง กระจกมองข้างร่อง เครื่องฝาดำ เกียร์อัตโนมัติ แอร์ วิทยุ

ล้อแมกซ์ CD ABS

AIRBAG คู่

พ.พาวเวอร์

ก.ไฟฟ้า ซ. ล็อก

เบาะหนังแท้

กระจกมองข้างปรับไฟฟ้า

แอร์ดิจิตอล

เบาะหนังแท้ปรับไฟฟ้า+เมมโมรี่ 3 จุด,แอร์หลัง,ม่านบังแดดหลังไฟฟ้า

ไมล์ดิจิตอล,กุญแจรีโมทยิงบน,ประตูดูด 5 บาน

รถสวยจัด วิ่ง 90,000

ขาย 789,000 ครับ

///*** 08-999-1725 ***///

Uploaded with ImageShack.us

แก้ไขล่าสุด:

ผมโทไปแล้วคับ แต่หมายเลขโทศัพติดต่อไม่ได้คับ ขึ้นว่าหมายเลขที่คุณเรียกยังไม่เปิดในระบบGSM Advance รบกวนมีหมายเลขอื่นอีกไหมคับ ขอบคุณคับ
ปล.เมื่อกี้ผมลืมดูคับ หมายเลขของ จขกท.เลขหลังจาก089- มีเพียง6หลักคับ ผมก็ว่าทำไมติดต่อไม่ได้คับ
เบอร์ผมนะคับ 085-6501331- เก่งคับ

แก้ไขล่าสุด:
to.คุณตั้ม
รถสวยมากๆคับ สวยขนาดแบบว่าไปดู2วันติดต่อกัน กำลังคิคหนักอยู่คับ อาทิตย์นี้ไปดูใหม่ถ้ารถยังอยู่ คำโบราณท่านว่าไว้ถ้าเป็นเนื้อคู่กัน "คู่แล้วไม่แคล้วกัน" :coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม