• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ถ้าจะเปลี่ยนพวงมาลัยจาทำยังไงดีน้อออออออ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ ploy jar
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ploy jar

Register
เข้าร่วม
26 ก.พ. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือคิดว่าจะเปลี่ยนพวงมาลัยเป็นนาดี้อะค่ะ แต่นู๋ไม่รู้ว่าจะต้องทำอะไรกับของเดิมเดิมบ้าง ที่เขาขายขายมาแต่พวงมาลัยกับฝาแตร เคยเห็นที่พี่พี่เค้าเปลี่ยนกันรู้สึกว่าจะเห็นตัวรองใต้พวงมาลัยด้วย ไม่รู้เค้าเรียกว่าอะไร และจำเป็นหรือป่าว ยังไงรบกวนพี่พี่ช่วยแนะนำนู๋หน่อยนะค่ะ

เค้าเรียกคอพวงมาลัยครับ ของ a31 แพงเอาเรื่องครับ

คือคิดว่าจะเปลี่ยนพวงมาลัยเป็นนาดี้อะค่ะ แต่นู๋ไม่รู้ว่าจะต้องทำอะไรกับของเดิมเดิมบ้าง ที่เขาขายขายมาแต่พวงมาลัยกับฝาแตร เคยเห็นที่พี่พี่เค้าเปลี่ยนกันรู้สึกว่าจะเห็นตัวรองใต้พวงมาลัยด้วย ไม่รู้เค้าเรียกว่าอะไร และจำเป็นหรือป่าว ยังไงรบกวนพี่พี่ช่วยแนะนำนู๋หน่อยนะค่ะ
ซื้อคอยี่ห้อ SPORTLINE มาใส่ได้เลย ส่วนตัวต่อคอที่มีมาให้ลองใส่ดู ถ้าชอบและขับถนัดก็ใส่เข้าไปครับ:coolly-0033:

ผมใส่คอโหลดอะครับแพงหน่อยงานบ้านเรา กลึงเองมั้ง คือมันเอาไว้ใส่กะคอถอดๆได้อะครับ ส่วนคอตรงรุ่นราคาน้าจะอยู่ในราว1000-2000 มั้งนะครับ
อันนี้ไม่แน่ใจ รอผู้รู้มาตอบ ถ้าจะเล่นคอถอดได้แนะให้ใส่คอโหลดเลยครับ
เพราะมันจะพอดีมือไม่สูง ไม่ยาวจนเกินไป เหมือนคอยีราฟ:coolly-0042:อะครับ
ส่วนร้านติดผมติดร้าน speed time R นะเรื่องพวงมาลัยผมติดมาปีกว่าๆยังไม่มีปัญหานะครับก็ดี แต่ราคาก้แพงเอาเรื่อง:coolly-0011: ถ้า เพื่อนๆคนไหนมีร้านดีก็แนะนำมาบ้างก็ได้ครับ คอโหลด 2900+คอถอดได้3000 ไม่มีค่าติดตั้ง:coolly-0023: