**รับติดตั้งเกจ์วัดทุกชนิด ไทร์เมอร์ จอฟ้าและอุปกรณ์อิเล็คทอนิคต่างๆ เริ่มต้นที่ 150 บาท(อยู่ย่านรังสิตเชิญนะคับ)**

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31853
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31853

มะ"อู่บังเดย์"มาแล้นนน...
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 มิถุนายน 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
รับติดตั้งเกจ์วัดทุกชนิด ไทร์เมอร์ จอฟ้าและอุปกรณ์อิเล็คทอนิคต่างๆ เริ่มต้นที่ 150 บาทคับ
รับประกันผลงานคับ บัดกรีเก็บสายไฟเรียบร้อยไม่ได้ทำส่งๆนะคับทำอย่างดีคับ(เหมือนทำที่ร้านคับ)
ไม่ได้เปิดร้านคับ(ทำที่บ้าน) จะใช้เวลาที่ผมว่างๆทำให้

สนใจโทรนัดก่อนนะคับ วันธรรมดาจะว่างช่วงเย็นๆมืดๆ เสาร์-อาทิตย์ทั้งวันคับ(ถ้าไม่มีธุระไปที่ไหนหรือเข้าเวรนะคับ)
สนใจโทรปรึกษาได้คับ ไม่มาติดตั้งก็ไม่เป็นไรคับยินดีให้คำแนะนำคับ(อันไหนที่ผมทำไม่ได้หรือไม่เคยทำก็จะไม่รับคับ) เป็นคนใจดีคับ
ประสบการณ์จากเริ่มทำรถตัวเอง เพื่อนๆ และร้านที่เพื่อนเปิดขายอุปกรณ์อยู่คับ (ที่ต่างจังหวัดแต่ตอนนี้ผมย้ายมากทม.แล้วคับ)
ส่วนพวกอุปกรณ์มือสองผมจะทดสอบกันกับลูกค้าก่อนติดตั้งให้แน่ใจก่อนว่าอยู่ในสภาพดีใช่งานได้อยู่หรือเปล่า
tel 081-957-4790 jackคับ อยู่แถวรังสิตคับ

ปล.เกจ์วัด ไทร์เมอร์ ใช่เวลาประมาณ 1 ชั่วโมงคับ แต่บางคันอาจเกินเวลาไป(มาก)บ้างขออภัยนะครับ
ลูกค้าติได้เลือกได้ครับว่าจะเอาแบบไหน ชอบวางลายไหน จุกจิกๆได้หมดสบายๆ ขอให้พอใจพอครับ

http://rcw.ms/forums/showthread.php/785694

ไฟล์แนบ

• Copy of defi jazz.jpg
    Copy of defi jazz.jpg
    131.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 138
  • Copy of gre-wa.jpg
    Copy of gre-wa.jpg
    29.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 122
  • Copy of 100_1928.jpg
    Copy of 100_1928.jpg
    50.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 115
    5.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
แก้ไขล่าสุด:

:coolly-0003:

จอฟ้า s afc 2 สายยาว แต่ไม่มีปลั๊ก แบนๆ ที่ปลายสาย ติดตั้งได้ไหมครับ
ใส่เครื่อง rb20det
ขอบคุณครับ

จอฟ้า s afc 2 สายยาว แต่ไม่มีปลั๊ก แบนๆ ที่ปลายสาย ติดตั้งได้ไหมครับ
ใส่เครื่อง rb20det
ขอบคุณครับ

สบายครับ เด๋ยวทำปลั๊กให้ใหม่ครับ

ไปใช้บริการมาแล้ว...ขอบคุณมากๆๆ

ปลั๊กผมไม่มี ก็จัดการให้ ติดตั้งให้.....เรื่องค่าติดตั้ง ก็ไม่แพงเลยครับ จนผมเกรงใจจริงๆๆ

รูปผลงาน ถ่ายจากมือถือ ไม่ค่อยชัดเท่าไรครับ

หลังสงกรานต์ ผมจะเข้าไปติดตั้ง อีก 1 ตัวครับ ขอบคุณครับ

ไฟล์แนบ

25 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 132
"ICE SHOP"

พี่ผมถามหน่อย เกย์ วัด มีแต่ตัววัด ทำได้ป่ะ

ไม่มี เซ็นเซอร์ ทำได้ป่ะ

พี่ผมถามหน่อย เกย์ วัด มีแต่ตัววัด ทำได้ป่ะ

ไม่มี เซ็นเซอร์ ทำได้ป่ะ

เกจ์วัดต้องมีเซนเซอร์ครับ ถ้าต่อให้ไฟติดอย่างเดียวคงได้ละ
แต่เข็มไม่กระดิก(ยกเว้นวัดvolt ครับ)

"ICE SHOP"

++++++++++

++++++++++++

++++++++++++

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม