• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ถามเรื่องโช๊ค

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311080
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311080

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ต.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
โช๊ค KAI OFFICE ฟิวลิงเป็นไงบ้างครับ ใครเคยใช้ช่วยบอกหน่อย โดยภาพรวมน่าใช้รึป่าว เมื่อเทียบกับ TEIN :coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ไม่มีใครเคยใช้เลยหรอ:coolly-0043:

ใช้ที่โทรมาถามผมหรือป่าวคับ

คือโช็คพวกเป็นปรับเกลียวได้ส่วนมากจะแข็งกว่าโช็คถ้วยสปริงขดใหญอยู่แล้ว

แต่ถ้าถามว่าแข็งแค่ไหน บอกยากอะคับ ความรู้สึกแต่ละคนไม่เท่ากัน

แนะนำไปลองนั่งดูเลยคับ วันพุ่งนี้มาลองนั่งรถผมก็ได้คับ แต่ผมใส่อยู่แค่คู่หลังเพราะคู่หน้า

ถอดกองไว้

พวกโช๊คสตรัทปรับเกลียว KAI OFFICE เหมาะกับรถสนามมากกว่าครับ เพราะค่อนข้างแข็ง แต่ถ้ามาใช้งานทั่วไป ใช้ความเร็วสูงได้ตลอดจะนิ่งดีครับ พูดง่ายๆ ขับช้าค่อนข้างแข็ง ขับเร็วทรงตัวดีมากครับ คงต้องเลือกเองได้อย่างเสียอย่าง

คือโช็คพวกเป็นปรับเกลียวได้ส่วนมากจะแข็งกว่าโช็คถ้วยสปริงขดใหญอยู่แล้ว

แต่ถ้าถามว่าแข็งแค่ไหน บอกยากอะคับ ความรู้สึกแต่ละคนไม่เท่ากัน

แนะนำไปลองนั่งดูเลยคับ วันพุ่งนี้มาลองนั่งรถผมก็ได้คับ แต่ผมใส่อยู่แค่คู่หลังเพราะคู่หน้า

ถอดกองไว้

ขอบคุณครับพี่ พอดีผมอยู่ต่างจังหวัด แต่เห็นรถพี่อยู่บ่อยๆเวลาเข้ากรุงเทพฯ :coolly-0044::coolly-0044:

พวกโช๊คสตรัทปรับเกลียว KAI OFFICE เหมาะกับรถสนามมากกว่าครับ เพราะค่อนข้างแข็ง แต่ถ้ามาใช้งานทั่วไป ใช้ความเร็วสูงได้ตลอดจะนิ่งดีครับ พูดง่ายๆ ขับช้าค่อนข้างแข็ง ขับเร็วทรงตัวดีมากครับ คงต้องเลือกเองได้อย่างเสียอย่าง

ขอบคุณครับป๋าลอง