ขอถอดอีกรอบ..จกปัดหลังชาแดง อุปกรณ์ครบๆสวยๆ จกข้างสี่บาน+หูช้างชาแดงตามสภาพใช้งาน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31614
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31614

Banned
Banned
เข้าร่วม
21 พฤษภาคม 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
จกปัดหลังชาแดง อุปกรณ์ครบๆสวยๆ 9,500-ขายแล้วโอนมัดจำมา80%
จกข้างสี่บาน+หูช้างชาแดงตามสภาพการใช้งาน(ไม่ค่อยจอดตากแดดนะคับ)3,500-ขายแล้วจ้าวเดียวกันซื้อไปคับ
สนใจสอบถาม 085-6501331-
ปล.เป็นของถอดจากรถผมเองคร้าบรับประกันว่า....
ขอขอบคุณพี่ๆน้องๆคับ5สายคับ ที่ให้ความไว้วางใจ ขอขอบคุณจิงๆคับ
3นาทีไปไวเหมือนอดีต(เครื่อง26R33)กาศเย็นๆต้มมาม่าเส้นยังไม่ทันอืด..555+++

กำลังเตรียมตัว

แก้ไขล่าสุด:

แล้วพี่เปลี่ยนไปใส่แบบไหนครับ

เขร้ มาตอนตังค์หมด

รู้นะว่าจะใส่อะรัย ใส่เหมือนกันเรยย์ ซุ่มจิงๆ

แล้วพี่เปลี่ยนไปใส่แบบไหนครับ
เดิมๆๆกลับสู่สามัญ..
เขร้ มาตอนตังค์หมด
ปั้มใหม่ซิคร้าบเสี่ย..
รู้นะว่าจะใส่อะรัย ใส่เหมือนกันเรยย์ ซุ่มจิงๆ
:coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:......:coolly-0005::coolly-0005::coolly-0005:

จะขายรถ หรือจะเปลี่ยนสีกระจกฟร่ะเนี่ย

สงสัยจะชาเขียวๆ กับ อะไรยี่10 ยี่10หรือป่าวคับ

จะขายรถ หรือจะเปลี่ยนสีกระจกฟร่ะเนี่ย
ข่าวลือ..55
สงสัยจะชาเขียวๆ กับ อะไรยี่10 ยี่10หรือป่าวคับ
:coolly-0033::coolly-0033: เมื่อวานสายเกือบใหม้ หูแถบระเบิด แบตหมดเลยกรู่:coolly-0010:

อยากได้ชาแดง4บาน+หูช้าง จังเลย พอจะมีโปรสำหรับผมมั่งมั้ย

อยากได้ชาแดง4บาน+หูช้าง จังเลย พอจะมีโปรสำหรับผมมั่งมั้ย
เสียดายจังคับเสื่ยโจ๊กมักกะสัน...55+ขายไปแล้วจ้าวเดียวกันซื้อไป
ไม่งั้นจะขอแลกซัก1กลมพอ เหมือนๆพี่จอม366 4บานแลกกะ1กลม..พี่แกยังค้างผม1กลม55+

แก้ไขล่าสุด:
แหม..ม่ายทัน.....นกกระจอกกินน้ำ..ไปแระ

อยากได้หลังคาไม่ลูปราคาไม่แรงมีบ้างไหมครับ

แหม..ม่ายทัน.....นกกระจอกกินน้ำ..ไปแระ
จ้าวที่ได้ไปไม่ใช่..นกกระจกคับ..นกเอี้ยงคับ
ของถอดออกคับ ผมใช้มาคุ้มแล้วคับพี่ลอง ถ้าคำนวนการใช้งานตกวันละ1บาทคับ
ลายเซ็นพี่ลองอ่านแล้วได้ใจผมมากๆคับ ผมสายเลือดcefiroแท้ๆคับกระจกข้างเบิกศูนย์ข้างเดียว(R)6500ทำสีอีก1000ยังทำมาแล้ว ซาเล้งมันชนแตก เมื่อหลายปีก่อน รอบที่แล้วมีข้าวร่วมสาบาน รอบหน้าต้องกรีดเลือดร่วมสาบานแล้วคับ55+

อยากได้หลังคาไม่ลูปราคาไม่แรงมีบ้างไหมครับ
เด๋ววันที่2เจอกันนะคับพี่อ๊อด คุยกันยาวววๆเด๋วผมแนะนำให้..ไม่ลูปไม่ลูปไม่แรง..

เสียดายจังคับเสื่ยโจ๊กมักกะสัน...55+ขายไปแล้วจ้าวเดียวกันซื้อไป
ไม่งั้นจะขอแลกซัก1กลมพอ เหมือนๆพี่จอม366 4บานแลกกะ1กลม..พี่แกยังค้างผม1กลม55+
หงะ เสียดายคอดๆ

แจ้งข่าว
ผมเกรงใจพี่..?ที่ซื้อสินค้าชิ้นนี้ยังงัยไม่รู้...ใกล้จะถอดแล้วนะคร้าบ..ทิตย์สองทิตย์นี้แหล่ะ...:coolly-0023::coolly-0001::coolly-0005::coolly-0046:
จบข่าว

ผู้ครอบครองของชิ้นนี้ไม่แสดงตัว..มีเสียงตามสายมา...ขอค่าปรับที่ส่งของล้าช้า..:coolly-0023:
พี่ครับ..จะเอารัยในรถอีกมั้ยครับ..เด๋วผมถอดเป็นของสมนาคุณให้ครับ..:coolly-0043:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม