ตามหา จอไมล์ R33 auto

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31716
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31716

อยู่แถว ถนนอักษะ คับ.. ^^
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขออนุญาติ post ตามหา จอไมล์ R33 auto คับ .. ใครมีรบกวน post เบอร์ติดต่อกลับ หรือส่ง pm มาก็ได้คับ

ขอบคุณคับ

ps1. รูปตัวอย่างตามรูปที่แนบไว้เลยคับ ขออนุญาติเจ้าของรูปด้วยคับ :coolly-0001:
ps2. post นี้ผิดถูกอย่างไร ชี้แนะได้คับ :coolly-0023:

มีแต่ไมล์ตัวเกียร์ธรรมดา GTR ช่วยดันไปครับ

ขอบคุณคับป๋า .. ถ้าเจอฝากชี้เป้าด้วยนะคับ :coolly-0023:

หากันต่อไปคับ :coolly-0041:

เชียงกงบางนา ซ.1 ท้ายซอยลองเข้าไปดูครับ 3,500.-

มีชื่อร้านมั้ยคับพี่ .. หรือโซนๆนั้นคับ

ขอบคุณค๊าบบบ ....

เพิ่มเติมนิดนึงคับ แบบว่าไม่ต้องเป็น พึ้นเคฟล่า หรือต้องมีปั้ม logo ของ gtr ก็ได้คับ ขอแค่มีวัดบูสในตัวตามรูป แล้วก็มีอุปกรณ์สายครบ ก็ได้คับ แต่ถ้าเหมือนแบบในรูปได้ก็ดีคับ :coolly-0023:

ขอบคุณค๊าบ

ขอจบการตามหาคับ .. ขอบคุณทุกคนที่ติดต่อเข้ามาคับ

ตอนนี้ได้ของแล้วคับ .. :coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม