ตามหาของที่ขาดหายไปนิดหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31849
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31849

ขุนพลริมฝั่งทะเลตะวันออก
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
9 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตามหาของตามนี้ครับ

ใครมีเป้า ช่วยชี้แนะหน่อยครับ

1.ปาก Blow off Blitz godzilla เอาเฉพาะปากนะครับ ใครมีเสียๆ ไม่ได้ใช้บอกกล่าวกันมาครับ
2.เฟืองไมล์ไฟฟ้า RB25det เกียร์ใหญ่ธรรมดา

บางอย่างอาจตามหาไม่ถูกบอร์ด แต่ขออนุญาตลงตรงนี้กระทู้เดียวละกันนะครับ
รบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ:coolly-0033: โทร 086-1464439 ป้อง

แก้ไขล่าสุด:

ยังหาอยู่ครับ รบกวนทุกท่านด้วย

ใครมีเป้า ช่วยชี้แนะหน่อยครับ

1.เฟืองไมล์ไฟฟ้า RB25det เกียร์ธรรมดา
2.ปาก Blow off Blitz godzilla เอาเฉพาะปากนะครับ ใครมีเสียๆ ไม่ได้ใช้บอกกล่าวกันมาครับ
3.ขาคันเร่ง เบรค คลัช ครบชุดตรงรุ่น A31 เท่านั้น

J Bo Only
1.หัวฉีดหนึ่งเจยกชุด ขอสภาพดีครับ

บางอย่างอาจตามหาไม่ถูกบอร์ด แต่ขออนุญาตลงตรงนี้กระทู้เดียวละกันนะครับ
รบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
:coolly-0033:

น้องป้อง เฟืองไมล์ 25 ได้หรือยังครับ มีคนขายอยู่ครับ เพชรเกษม 81 ว่าจะไปดูอะไหล่หน่อย ถ้ายังไม่ได้จะซื้อติดมาให้ครับ ถูกๆๆคับ 400

มีปากเป็ดได้มั๊ย
ได้ครับ เอาไว้เลี้ยงเป็นกับแกล้มเหล้าที่บางแสนนะ

น้องป้อง เฟืองไมล์ 25 ได้หรือยังครับ มีคนขายอยู่ครับ เพชรเกษม 81 ว่าจะไปดูอะไหล่หน่อย ถ้ายังไม่ได้จะซื้อติดมาให้ครับ ถูกๆๆคับ 400
ขอบคุณมากครับพี่โก้ เดี๋ยวติดต่อไปครับ

ยังหาอยู่ครับ ด่วนๆเลย

ดันๆๆๆ ช่วยหาไป มีของยี่สิบใช้แทนได้ป่ะ อิอิ

ยังหาอยู่ครับ รายการที่หา ตามโพสต์แรกนะครับ รบกวนทุกท่านด้วย
<!-- / message --><!-- sig -->

ยังหาอยู่ค่ะ

ยังหาอยู่จร้า

เอาไปทำไรเยอะเยอะ
โทรหาหน้าเวก พี่มาค น้าแขก เราดิหน้าจะมีนะ
รวมอาจาร เซ เจ ทั้งนั้น:coolly-0003:

เอาไปทำไรเยอะเยอะ
โทรหาหน้าเวก พี่มาค น้าแขก เราดิหน้าจะมีนะ
รวมอาจาร เซ เจ ทั้งนั้น:coolly-0003:
หัวฉีดหนึ่งเจ ได้แล้วครับ ขอบคุณพี่โอ๋ครับ :coolly-0003:
ส่วนของที่เหลือ ยังตามหาอยู่นะครับ

ใครมีเป้า ช่วยชี้แนะหน่อยครับ เรียงลำดับความสำคัญตามนี้

@RB25DET only
1.ปาก Blow off Blitz godzilla เอาเฉพาะปากนะครับ ใครมีเสียๆ ไม่ได้ใช้บอกกล่าวกันมาครับ
2.เฟืองไมล์ไฟฟ้า RB25det เกียร์ใหญ่ธรรมดา
3.ขาคันเร่ง เบรค คลัช ครบชุดตรงรุ่น A31 เท่านั้น

:coolly-0033: โทร 086-1464439 ป้อง

ชุดใหญ่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ชุดใหญ่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ครับท่านหรั่ง

ใครมีเป้า ช่วยชี้แนะหน่อยครับ เรียงลำดับความสำคัญตามนี้

@RB25DET only

:coolly-0033: โทร 086-1464439 ป้อง

มีแต่ขาเบรก กับ ขาครัช ตรงรุ่นน่ะ

ตอนแรกที่ไม่ตอบเพราะมันไม่ครบชุดเพราะไม่มีขาคันเร่ง แต่ขาคันเร่งก็ใช้ตัวเดิมได้นิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม