>>> อยากขอความเห็นคั๊บ ว่าล้อลายนี้ ต้องใส่น๊อตแบบไหนถึงสวย<<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31435

TON รถฟักทอง
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือ ตอนนี้ ใส่น๊อตเดิมจากล้อลายที่แล้วอยู่

มันจะเป็นแบบ ยาว ๆ ขึ้นสนิมด้วย

attachment.php

เลยอยากถามว่า ต้องใส่น๊อตลายไหน

ลักษณะไหน สั้น ๆ หรือยาว ๆ หัวปิด หรือ กลวง

สีอะไร ชุบโครเมี่ยมด้วยมั๊ย

และซื้อที่ไหน แบบไม่เป็นสนิม แล้วทน ๆ น่ะ

ช่วยด้วยค๊บ

สนิมเขรอะ จะเปลี่ยนก็ไม่รู้ว่า จะเป็นอีกป่าว

กลัวไม่เข้ากับล้อ

แนะนำด้วยคั๊บ

คือ ตอนนี้ ใส่น๊อตเดิมจากล้อลายที่แล้วอยู่

มันจะเป็นแบบ ยาว ๆ ขึ้นสนิมด้วย

เลยอยากถามว่า ต้องใส่น๊อตลายไหน

ลักษณะไหน สั้น ๆ หรือยาว ๆ หัวปิด หรือ กลวง

และซื้อที่ไหน แบบไม่เป็นสนิม แล้วทน ๆ น่ะ

ช่วยด้วยค๊บ

สนิมเขรอะ จะเปลี่ยนก็ไม่รู้ว่า จะเป็นอีกป่าว

ของพี่มะ ร้อนๆ มีเนียมยาว สีดำ เอาล้อมาแลกนะ....:biggrin: :biggrin:

attachment.php

ช่วยด้วยค๊บ

:redface: ผมใช้ของRAYSแบบสั้นหัวปิดมีน๊อตล็อกให้ด้วยกันล้อหาย สนิมไม่ขึ้นแน่นอน ซื้อที่auto carมั้งครับจำชื่อไม่ค่อยได้แระแถวๆซีค่อนนะครับร้านใหญ่หาไม่ยากหรอก แต่แนะนำให้เค้าลองให้ก่อนนะครับล้อบางแบบใส่แล้วเกลียวน็อตมันเข้าไม่ถึง อย่างของผมใส่กะte37ไม่ยกใส่ได่ แต่กะle37ก้านยกๆใส่ไม่ได้ต้องใส่แบบยาวครับ ปล.ล้อสวยครับออฟgt-rป่าวครับโครตยกเลย:biggrin: :biggrin:

น้าๆล้อสวยจัง แค่นี้ละ อย่างอื่นมะรู้หลอกผมช่างไฟฟ้า อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณทุกท่านคั๊บ

อยากได้คำแนะนำอีกอะคั๊บ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม