• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

** เกย์วัดความร้อนที่หน้าปัดไม่ชึ้นครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ HAYABUSA
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

HAYABUSA

Member
Register
เข้าร่วม
27 มีนาคม 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
**ตัวเกย์วัดความร้อนที่หน้าปัดเรือนไมล์ไม่ขึ้นครับ...ตัวเกย์วัดความร้อนที่ติดเพิ่มที่เสา A ก็ไม่ขึ้นครับ ...มันมีอาการแค่ กระดิกๆ..แค่นั้นเองครับ...ตัวอะไรมันเสียครับ:coolly-0043:

**ตัวเกย์วัดความร้อนที่หน้าปัดเรือนไมล์ไม่ขึ้นครับ...ตัวเกย์วัดความร้อนที่ติดเพิ่มที่เสา A ก็ไม่ขึ้นครับ ...มันมีอาการแค่ กระดิกๆ..แค่นั้นเองครับ...ตัวอะไรมันเสียครับ:coolly-0043:
เปิด ig on แล้วเอาสายไฟต่อแล้วลงกราว ถ้่่าเข็มขึ้นสุด sensor เสียแต่ถ้าไม่ขึ้นก็ตั้งแต้สายจนถึงหน้าปัท แต่ไม่น่าจะไม่ขึ้นทั้งสองตัวเกรงว่าจะเป็นสายไฟหรือไม่ก็ไม่โดนน้ำ:coolly-0003:

ที่ใส่ต่อเพิ่มใช้ เซ็นเซอร์เดียวกับหน้าปัดป่ะคับ อาจจะเซ็นเซอร์เสียง่าคับ ลองหาแบบเซ็นเซอร์แตกติดท่อน้ำร้อนดูคับ

*** ขอบคุณป๋าลอง...และทุกๆคำตอบนะครับ..

*** ขอบคุณป๋าลอง...และทุกๆคำตอบนะครับ..
เมื่อสองวันก่อนเขาใหญ่อากาศหนาว4องศา ความร้อนเลยไม่ขึ้น555+
ทิตย์นี้บ่ายแก่ๆเจอกันนะคับ :coolly-0026:

เมื่อสองวันก่อนเขาใหญ่อากาศหนาว4องศา ความร้อนเลยไม่ขึ้น555+
ทิตย์นี้บ่ายแก่ๆเจอกันนะคับ :coolly-0026:
** มาเลยครับ...แต่ช่วงเย็น-ค่ำติดงานเปิดตัวคอนโดใหม่ของเจ้านายเด้อ..เอาซักห้องมั๊ย..เก่ง...ยังหลืออยู่..เดี๋ยวเข้ามาดูที่ Show Room..เลย:coolly-0045:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม