ขออนุญาติหารถคับ"Benz W124 โฉมE220.E280หรือE320ตัวประกอบนอกพิเศษ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31614
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31614

Banned
Banned
เข้าร่วม
21 พฤษภาคม 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขออนุญาติหารถคับ"Benz W124 โฉมE220,E280หรือE320ตัวประกอบนอกพิเศษ
อยากได้แบบเครื่องเดิมๆคับ ขอแบบไม่ติดแก๊สคับ
ช่วงล่าง-ล้อเปลี่ยนมาแล้วไม่เป็นไรคับ
ขอเน้นรถสวยๆคับ มือเดียวได้ยิ่งดีคับ
ใครมีเบาะแสช่วยกระซิบบอกหน่อยคับ
ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงคับ
085-6501331-

จะเปลี่ยนแนวแล้วหรือคับ เล็งเหมือนผมเลย หาสีดำแนวยากูซ่า

จะเปลี่ยนแนวแล้วหรือคับ เล็งเหมือนผมเลย หาสีดำแนวยากูซ่า
ยังไม่เปลี่ยนแนวคับน้า ยังใช้cefเหมือนเดิมคับ
อยากได้อีกคันแต่ไม่ค่อยชอบรถใหม่ ตอนขับAccordตัวปัจจุบัน(รถที่บ้าน)ไปโคราชสาดโค้ง ไม่ค่อยได้ฟิวส์เท่าไรคับน้า cefนิ่งกว่าเยอะ แต่ถ้าในเมืองaccordนุ่มๆนิ่มๆ นั่งสบายกว่าเยอะ:coolly-0003:
เมื่อทิตย์ก่อนก็ไปลองBmw e36 ตัว328 ตัวนอกมาคับ แต่..อยากได้..มากกว่า
อยากได้ Benz คับน้า อยากแต่งแบบAMG ไม่รู้ใจเดียวกันป่าว:coolly-0026:

แก้ไขล่าสุด:
อยากได้ Benz คับน้า อยากแต่งแบบAMG ไม่รู้ใจเดียวกันป่าว:coolly-0026:

แนว AMG เหมือนกันครับ แต่คงต้องระบายออกคันนึงเพราะที่บ้านจอดได้แค่ 2 คัน (มี 3 คัน) ตอนนี้ต้องจอดทิ้งไว้ที่ทำงานคันนึง สลับกัน แล้วแต่อารมณ์ว่าวันไหนจะเอาคันไหนกลับ ถ้าเอาอีกโดยไม่ขายออกก็รวมเป็น 4 คัน (ยังไม่รวมของคนเล็กก็ 5 คัน) โดนคุณเธอบ่นยับแน่ๆ อยากได้รถออกงานแบบภูมิฐานสักคัน

แต่ตอนนี้แฟนเชียร์ให้เอา ปาเจโร่สปอร์ต ตัว 2.5 VG 172 แรงม้าอยู่นะครับ อาจต้องปล่อยออก 2 คัน ไม่งั้น ค่าซ่อมบำรุง+ภาษีบานตะเกียง :coolly-0011:

ฮั่นแน่....อยากล่ะสิ มีเยอะเลย พี่เก่ง ลองหาในเว็ปตลาดรถดู
แต่ตัวประกอบนอก มีซันรูฟเดิมๆจะหายากหน่อย

ดันคนเมียเยอะ..55555..

แนว AMG เหมือนกันครับ แต่คงต้องระบายออกคันนึงเพราะที่บ้านจอดได้แค่ 2 คัน (มี 3 คัน) ตอนนี้ต้องจอดทิ้งไว้ที่ทำงานคันนึง สลับกัน แล้วแต่อารมณ์ว่าวันไหนจะเอาคันไหนกลับ ถ้าเอาอีกโดยไม่ขายออกก็รวมเป็น 4 คัน (ยังไม่รวมของคนเล็กก็ 5 คัน) โดนคุณเธอบ่นยับแน่ๆ อยากได้รถออกงานแบบภูมิฐานสักคัน

แต่ตอนนี้แฟนเชียร์ให้เอา ปาเจโร่สปอร์ต ตัว 2.5 VG 172 แรงม้าอยู่นะครับ อาจต้องปล่อยออก 2 คัน ไม่งั้น ค่าซ่อมบำรุง+ภาษีบานตะเกียง :coolly-0011:
แนวคิคคล้ายๆกันคับน้า แถมทางบ้านคิคคล้ายกันอีก ไปลองมาแล้วตัวท๊อปA/Tเบาะปรับไฟฟ้า ทิตย์ก่อนเจอน้าโต้(ใช้รุ่นนี้อยู่)มันน่าจิงๆแต่ฝากไว้ก่อน55+

ฮั่นแน่....อยากล่ะสิ มีเยอะเลย พี่เก่ง ลองหาในเว็ปตลาดรถดู
แต่ตัวประกอบนอก มีซันรูฟเดิมๆจะหายากหน่อย
กำลัง..คันๆๆอ่ะ อยากได้ตัวประกอบนอก มีซันรูฟของมันเคยๆใช้55+
ดันคนเมียเยอะ..55555..
อุ่ย...:coolly-0026:

มีแต่ตัดหัวเข้ามาทั้งคันอ่ะ สนป่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม