***มีคนท้า เลยจัดให้***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31450
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31450

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administraator
Register
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
(so) หนาวแล้วนะครับพี่น้องงง (ยินดีตอนรับเทศกาลเบียร์สด) (so) พูดว่า:

<DIR]มันแต่งตัวกันยังไงวะพี่

</DIR]
(so) หนาวแล้วนะครับพี่น้องงง (ยินดีตอนรับเทศกาลเบียร์สด) (so) พูดว่า:

<DIR]เกาะอก ขาสั้น

</DIR]

<DIR]เหมือนพวกนั่งหน้าร้านป่ะ

</DIR]

<DIR]หรือยังไง

</DIR]

<DIR]หรือชุดธรรมดา

</DIR]
Dewa.. หนาวแรกของปีกับอนาคตจะเป็นยังไงกันนะ..... พูดว่า:

<DIR]ไม่บอก

</DIR]

<DIR]-*-

</DIR]
Dewa.. หนาวแรกของปีกับอนาคตจะเป็นยังไงกันนะ..... พูดว่า:

<DIR]ลองไปเอง

</DIR]

<DIR]มีหลายชุด

</DIR]

<DIR]ร้านอยู่ตรงไหน

</DIR]

<DIR]ฮิฮิ

</DIR]

<DIR]ปิดตี 3 ใช่มั๊ย

</DIR]

<DIR]55555555

</DIR]

<DIR]ทำไมเมิงจะแอบไปเร๊อะ

</DIR]

<DIR]ส่งไอ้แจะตบตูดนอนเที่ยงคืน

</DIR]

จะได้แวะไป(คนเดียว)

พอดีไปเจอมา คิดว่าน่าจะมีการไปถล่ม สะพานควายกันเร็วๆนี้... ใครสนใจติดตามได้

ปล. ไม่ได้หวังจะจับผิดใคร ไม่ได้หวังว่าใครจะทะเลาะกัน ไม่หวังว่าใครจะเอาจิง ...

แต่อย่ามาท้า เพราะนู๋เอาจิง นะจ๊ะ

อูยยยยยยยย น้องโผมมมมมม:sexy_girl:

พ่นไข่ เป่าลูกดอก เปิดโค้ก ก้ากก

กร๊ากกกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.........โดนนนนนน......:biggrin:

เจ้าตัวรู้ยังเนี่ย

มันมีดีอะไรนะ ที่นี่

กล่าวขานกันจั๊งงงงงงงง

เด๋วต้องไปเยี่ยมซะหน่อยแล้ว

ใกล้ ๆ กับออฟฟิศผมเลยนะเนี่ย :sexy_girl:

เหอ เหอ......

อื้ออออ...!!!!

แบบนี้แถวบ้านเรียกว่า งานกำลังจะเข้าว่ะ หุหุ ตัวใครตัวมัน แว๊ปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

งานนี้จะมีจิก ตบ ไหมเนี่ย อื๋ย ................ไปดีก่า

สะ-พาน-ควาย..อิอิ

ทำไมมันสั้นจัง เซง

จะเอาเวอร์ชั่นเต็มของการสนทนามั้ย

ไม่กล้าไปหรอก เชื่อดิ 55555555555555

55555555555++

ม่ะเกี่ยวกะกรู

ปล. เมย์เห็นว่าติดแก็สแล้วหนิ เด่วก็ลงข่าวแก็สระเบิดคารถตายหรอกเมิงงง 555

คาดว่า
บอลคงไปด้วยไม่ได้แล้วค่ะพี่ๆ
:frown:
เพราะว่า คืนนี้
มันคงพิการก่อน :augenrollen:

ขอบคุณมากนะไอเม แม้ว่ามึงไม่ได้ตั้งใจก็ตาม :boss:

คาดว่า
บอลคงไปด้วยไม่ได้แล้วค่ะพี่ๆ
:frown:
เพราะว่า คืนนี้
มันคงพิการก่อน :augenrollen:

ขอบคุณมากนะไอเม แม้ว่ามึงไม่ได้ตั้งใจก็ตาม :boss:
งั้นจัดไปให้ถึงที่ ดีไหม คุณน้องบอล

ก้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

งานเข้าแล้วเมิง...

วันรุ่นไทย ไม่กลัวหนาว :cool:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม