กุญแจไขฝากระโปรงท้ายไม่ได้

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31440
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31440

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
17 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
กุญแจไขฝากระโปรงท้ายไม่ได้ จะแกะเอาออกไปซ่อมแต่แกะเท่าไหร่ก็ไม่ออก ช่วยอธิบายการเอามันออกทีครับ ( ตัวที่ติดกับฝากระโปงหลังนะครับ มันยากหรือทำไม่เป็นไม่รู้ :sweat: )

เปิดฝากระโปรงขึ้นมาครับมันจะมีตัวล็อคอยู่ด้านในครับดึงตัวล็อค
ออกแค่นั้นแหละครับจะเป้นแผ่นเหล็กบางๆเสียบไว้ ตามรูปครับ
อันนี้คือด้านหลังของตัวที่ไขกุญแจครับในฝากระโปรงนะ

ไฟล์แนบ

131.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 220
เปิดฝากระโปรงขึ้นมาครับมันจะมีตัวล็อคอยู่ด้านในครับดึงตัวล็อค
ออกแค่นั้นแหละครับจะเป้นแผ่นเหล็กบางๆเสียบไว้ ตามรูปครับ
อันนี้คือด้านหลังของตัวที่ไขกุญแจครับในฝากระโปรงนะ

เรียงดอกใหม่ได้ไหมตาเฒ่า....
ถ้าได้เด๋วไปหาที่บ้าน คิดถึงว่ะ....จิง ๆ นะ :augenrollen:

ปล.แล้วถ่ายรูปไงให้มันไปชัดที่ฝากะโปง ไมที่กุญแจไม่ชัดฮะ....

ให้ดูว่าดึงไอ้แผ่นสีดำๆออกนั่นแหละออกแล้ว

เอ๊า ก็เคยไปถอดให้ถึงที่บ้าน

จำไม่ได้รึไงเป็ด

แล้วก็ไม่โทรมาถาม :boss:

จำได้แต่ลืมว่าถอดยังไง พอดีมันเสียจะเอาไปซ่อม :eeek:

แล้ว ตอนใส่ กลับเข้าไปอ่ะ ยากป่าว ...........เจ๊

เป็น เหมือนกัน ว่าจะเอาไปเรียงเฟืองใหม่ แต่ยังไม่มีปัญญาถอด

ฝาโปง ผมมันมีพรมปิดด้วย อ่ะ ต้องรื้อพรมออกหมดเลย ป่าว ถึงจะเห็นไอ้เหล๊กแผ่น ดำๆที่ว่า อะ

แล้ว ตอนใส่ กลับเข้าไปอ่ะ ยากป่าว ...........เจ๊

เป็น เหมือนกัน ว่าจะเอาไปเรียงเฟืองใหม่ แต่ยังไม่มีปัญญาถอด

ฝาโปง ผมมันมีพรมปิดด้วย อ่ะ ต้องรื้อพรมออกหมดเลย ป่าว ถึงจะเห็นไอ้เหล๊กแผ่น ดำๆที่ว่า อะ

ต้องรื้อครับน้า ใส่กลับก็ไม่ยากย้อนทำวิธีเดิมแทนที่จะเอาสลักแผ่นนั้นออก
ก้ใส่มันกลับเข้าที่ซะแค่นั้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม