ถึง เก่ง A31478

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31417
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31417

ตงฟางปุ๊ป้าย-ขี้เมาบางแสน
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
14 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
โทรมา พอดี ประชุมอยู่ มีไร ด่วนป่าว
.......โทรศัพทืตังค์หมด ยังไม่เติมดิ ...........ถ้าด่วนโทร มาใหม่ มืดๆ นะ ........

:smile:

โทรมา พอดี ประชุมอยู่ มีไร ด่วนป่าว
.......โทรศัพทืตังค์หมด ยังไม่เติมดิ ...........ถ้าด่วนโทร มาใหม่ มืดๆ นะ ........

รอถึงมืดๆก็คงไม่ด่วนแร้วแหละ...!!! :wink: :smile: :biggrin:

.......โทรศัพทืตังค์หมด ยังไม่เติมดิ ...........ถ้าด่วนโทร มาใหม่ มืดๆ นะ ...
น้าปุ๊ครับ..เสาร์นี้เจอกันที่เกาะลอยหน่อยดีมั้ยครับ คิดถึงครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
น้าปุ๊ครับ..เสาร์นี้เจอกันที่เกาะลอยหน่อยดีมั้ยครับ คิดถึงครับ

จา พายาม ครับ พี่ ยศ...........อิอิ ...... แต่ ตอนนี้ รถ วิ่ง มะได้

สตาร์ท ไม่ติด .......... ........ . . . . .. . . . . . . . . . . . . . วันทิตย์ ติดเรียน

ถ้าไป คงไม่ ค่อยดื่ม อ่ะ .....

แค่เจอกันก็..ชื่นจายย...แล้ววว...

อิอิ.............งงน่าเป็งไง
ต้องไห้ผม
ต่ออีกไม๊.................อิอิ
คิดถึงน่า

ไม่มีไรแระ..แค่จะถามเบอร์อู่แถวหนองมน..โทหาพี่โชติบอกเบอร์หายไปกะเครื่องเก่า
.
.
ตอนโทไปน่ะด่วน
.
.
แต่ให้รอมืดๆน่ะมันหายด่วนแระ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม