ต้องการเสียงถอยหลัง ภาษาญี่ปุ่น

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31563
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31563

ตู่ เพชรบุรี/CEF 71
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากได้เสียงถอยหลังภาษาญี่ปุ่น ใครมีอยู่ไม่ได้ใช้ จะขายเสนอมาได้เลยน่ะครับ

มีอยู่ไม่เคยใช้ ปกติมี 2 เสียง เสียงถอยหลังกับเสียงยกไฟเลี้ยวซ้าย ทั่วไปขายพันกว่าบาท แต่ตัวนี้พิเศษเหลือเสียงเดียวเป็นเสียงยกไฟเลี้ยวซ้าย ส่วนเสียงถอยหลังตกบนทางด่วนโทลเวย์ไปแล้วเก็บไม่ได้เพราะมาเร็ว ลดราคาเหลือเสียงเดียว 500.-

ยังไม่เลือกตั้งเรย ขายเสียงกันแระ!!!.. :coolly-0042::coolly-0017::coolly-0028:

จิเม๊ะโตได๋ :coolly-0040:

มีแต่เสียงเดินหน้า ตอนจะออกอะ "อิกึ๊ อิกึ๊ อิกึ๊" พอได้ปะ

ตัวละ1200.-มี2ตัว086-3250260....นิปปอนเดนโซ่

น้าตู่เอารถไปถ่ายละครชอ่งเจ็ดหรอมะคืนเหนออนแอ ผมว่าน่าจะใช่รถน้า แต่ตอนทำโดนัทนะกลายเปนกันชนอูมอีกคันสีเดียวกัน ผมว่ารถน้าชัว

ผมมีแต่เสียงภาษาไทยอ่ะ " ขอทางหน่อยค่ะ ขอทางหน่อยค่ะ "
เท่ห์ ไม่เหมือนใครครับ
ฮ่า ๆ ๆ
มาฟังของจิง ๆ ได้ที่ท้ายรถ

น้าตู่เอารถไปถ่ายละครชอ่งเจ็ดหรอมะคืนเหนออนแอ ผมว่าน่าจะใช่รถน้า แต่ตอนทำโดนัทนะกลายเปนกันชนอูมอีกคันสีเดียวกัน ผมว่ารถน้าชัว

ช่อง 3 ครับพี่ ละครเรื่อง กุหลาบร้ายกลายรักครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม