ขออนุญาติชวนผู้ที่ยังไม่สมัครสามชิกแนะนำแลกเปลี่ยน ความรู้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ ObstinateDolphin
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ObstinateDolphin

Register
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขออณุญาติท่านประธานแนะนำเพื่อนที่ยังไม่สมัครสมาชิกแลกเปลี่ยนความรู้ที่ >>>> https://www.cefiroclub.com/ เพื่อลดปัญหาระหว่างการปรับปรุงเว๊บไซด์
ปล. หากกระทู้นี้ไม่เหมาะสมท่านเวบมาสเตอร์ช่วยลบด้วยนะครับ ไม่ได้มีเจตนาให้เปลี่ยนไปใช้เวบอื่รแต่ระหว่างรอการปรับปรุงก้อเข้าไปคุยกันทางนี้ได้

ไม่ว่าครับ....
เป็นอีกทางเลือกหนึ่ง
ยินดีครับ

มาแนะนำด้วยความสุภาพ
ขอบคุณครับ

ไม่ได้มีเจตนาให้เปลี่ยนไปใช้เวบอื่นแต่ระหว่างรอการ ปรับปรุงก้อเข้าไปคุยกันทางนี้ได้

ระบบเสร็จเรียบร้อยแล้วครับ เข้ามาใช้งานได้ตามปกติ
และได้กำหนดสถานะ ของทุกท่านไว้หมดแล้ว
ตามแต่จะเห็นสมควรครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
เห็นสมาชิกชมรมไปขายหลายคนแล้วครับ

เห่อๆๆๆ....

.............................

ผมเอง ก็ลอย ไปลอยมาอยู่ 2 web นี้ล่ะน่ะ ...อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม