กล่องเล็กๆดำๆในคอพวงมลัยมันคืออะไร

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31629

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
20 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
:verwirrt: ตอนให้ชั่งเปลี่ยนคอพวกมาลัยเพื่อใส่พวงมาลัยเล็ก และเพื่อต่อสายแตรรถผมเห็นกล่องเล็กๆสีดำชั่งตัดออกไปเพื่อต่อสายไฟแตรรถ มันคืออะไรคับ ตัดออกไปจะมีผลอะไรไม๊ 12vออโต้คับ

555ไม่มีใครตอบให้เลยเหรอคับ งั้นแจ้งลบกระทู้เลยคับปม

มันเหมือนชุดแพสายไฟมั๊งครับ

ช่างคงทำไม่เป็น

เพราะถ้าถอดเปลี่ยนคอ ไอกล่องแบนสีดำเนี่ย มันก็ใส่กลับที่เดิมได้ โดยไม่ต้องไปตัดไปยุ่งอะไรกับมันเลยนะ

มันก็มีสายออกมาให้ต่อเข้าคอใหม่

สรุปมันไม่น่ามีผลอะไร ถ้าแตร ดังไฟเลี้ยวตีกลับ ช่างคงแค่หาสายไฟแตรไม่เจอเลยตัดทิ้งแล้ว จั้มเอาตรงๆเลยมั๊งครับ

มันเหมือนชุดแพสายไฟมั๊งครับ

ช่างคงทำไม่เป็น

เพราะถ้าถอดเปลี่ยนคอ ไอกล่องแบนสีดำเนี่ย มันก็ใส่กลับที่เดิมได้ โดยไม่ต้องไปตัดไปยุ่งอะไรกับมันเลยนะ

มันก็มีสายออกมาให้ต่อเข้าคอใหม่

สรุปมันไม่น่ามีผลอะไร ถ้าแตร ดังไฟเลี้ยวตีกลับ ช่างคงแค่หาสายไฟแตรไม่เจอเลยตัดทิ้งแล้ว จั้มเอาตรงๆเลยมั๊งครับ
ขอบคุณมากคับผม ถ้ามันไม่มีผลอะไรก็โล่งอกนะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม