อยากเปลี่ยนโช๊คขอคำปรึกษาหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31828
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31828

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
9 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีกำลังจะเปลี่ยนโช๊คใหม่เลยจะขอคำปรึกษาน่ะครับของเดิมเป็น TEIN TYPE HR แต่น่าจะเป็นของ 200 น่ะครับ มันแข็งมาก แต่ตอนนี้อยากได้แบบนุ่มและหนึบน่ะครับ ล้อแม็กของผมขอบ 18" off 36 มีโช๊คที่ใส่แล้วไม่ติดล้อหน้ารึเปล่าครับ ขอบคุณน่ะครับ

ของ 200 อาจเตี้ย กว่าเดิมนิดนึงนะ

ต้องนี่คับ TEIN FLEX ปรับหนืด16ระดับ สไลด์กระบอกทั้งตัวไม่เตี้ยแน่นอน
และก็ไม่แข็งมาก เพราะสปริงดูจากรูปเทียบกับHA HR มีขนาดที่เล็กกว่า นุ่มกว่า

ชุดนี้ราคาเท่าไรอะครับพอดีกะจะเปลี่ยนโชคอยู่เหมือนกัน

ต้องนี่คับ TEIN FLEX ปรับหนืด25ระดับ สไลด์กระบอกทั้งตัวไม่เตี้ยแน่นอน
และก็ไม่แข็งมาก เพราะสปริงดูจากรูปเทียบกับHA HR มีขนาดที่เล็กกว่า นุ่มกว่า

....กิเลสมาอีกแล้ว

ชุดนี้ราคาเท่าไรอะครับพอดีกะจะเปลี่ยนโชคอยู่เหมือนกัน

เคยเห็นที่บางนาขายอยู่ 37000 ต่อเล่นๆเน็ตที่ 34000 จะเป็นลม
แต่ถ้าทราบราคาของมือ1 ต้องรีบเป็นลมเลยครับ

เอารูปไปชมอีกจะได้กิเลสหนาๆแบบผม..สุดท้ายก็สบายกระเป๋าไปแระ :dribble: :dribble:
ไม่แน่อาจจะเอาออกมาขายคับ ขออมไว้ก่อง..

• กระทู้ ผู้เขียน
ต้องนี่คับ TEIN FLEX ปรับหนืด25ระดับ สไลด์กระบอกทั้งตัวไม่เตี้ยแน่นอน

ขอบคุณน่ะครับแล้วยั้งงัยจะลองไปดูที่บางนาน่ะครับ

อื่ม เห็นราคาแล้วลมใส่เลยครับ
สามันชนคน พื้นๆครับ
แง๊ก.....................

ได้ไปเป็นเจ้าของช่วงล่างจบ.....

เคยเห็นที่บางนาขายอยู่ 37000 ต่อเล่นๆเน็ตที่ 34000 จะเป็นลม
แต่ถ้าทราบราคาของมือ1 ต้องรีบเป็นลมเลยครับ

เอารูปไปชมอีกจะได้กิเลสหนาๆแบบผม..สุดท้ายก็สบายกระเป๋าไปแระ :dribble: :dribble:
ไม่แน่อาจจะเอาออกมาขายคับ ขออมไว้ก่อง..
กล้า ๆ ออกมาขายหน่อย
หึ ๆ ...

กล้า ๆ ออกมาขายหน่อย
หึ ๆ ...

จะซื้อเร๊อะ.....
เอาไว้นอนกอดเล่นๆก่อน
ไม่มีแด๊กค่อยเอามาขาย:biggrin: :biggrin:
รอหน่อนนะจ๊ะมี 2 ชุดกะอีก 1 คู่หน้า...
1.โช๊คKONI ปิงRSR หน้าหลัง(ถอดจากรถ ไม่รั่วไม่ซึม) ปรับหนืดคู่หน้า
2.โช๊คTEIN ha จ๊อย หนืด เกลียว สภาพนางงามแม่ม่าย (แต่ก็เหมือนhr เพราะเจือกทำที่ปรับหนืดข้างซ้ายหักไป1ข้าง แต่ไปเข้าเครื่องทดสอบระบบกันสะเทือนแล้ว โดยปรับค่าข้างขวาให้เท่ากับค่าข้างซ้าย ฉนั้นไม่ต้องกลัวเรื่องความหนืดไม่เท่ากัน มีใบทดสอบให้ชมด้วย แต่มันแข็งอ่อนแค่ไหนเด๋วจะลองใส่ก่อน จึงจะบอกได้) เฉพาะคู่หน้านะของ S13
3.โช๊คดริ๊ฟไม่ทราบยี่ห้อ กระบอกฟ้าปิงสีดำ ปรับเกลียวจ๊อยหลวม

มีเพื่อนบอกเพื่อน มีพี่บอกพี่ มีน้อง(สาว)บอกน้อง ช่วยนู๋ทำทุนซื้อล้อด้วยนะค๊าบบบ....:biggrin:

จะฝากนังโอปอขึ้นไปเดือนหน้าเด้อ..

ถ้าได้รู้ราคา ที่ของเข้ามา จะเป็นลมกว่านี้อีกครับ แทบจะกระโดดถีบคนขาย 55555

ถ้าได้รู้ราคา ที่ของเข้ามา จะเป็นลมกว่านี้อีกครับ แทบจะกระโดดถีบคนขาย 55555

จิงคับ...ที่ได้มาแม่มถูกกว่าเป็นหมื่นกว่า
ดีนะที่ไม่สอยมาทีแรก
ไม่งั้นต้องกระโดดถีบหน้าตัวเองแน่ๆ...555:biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม